Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri kwa wanaJF na Moderators

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by STEIN, Dec 21, 2010.

  1. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ndugu zangu wanaJF,

    Naomba niwasilishe hoja ifuatayo:

    Ingekuwa vizuri angalau tukaanza kualikwa watu muhimu katika kujadili ishue hii ya katiba mpya na tukaweza kujadiliana naye kupitia kwenye JF. Hii yote ni katika kuhakikisha kuwa wadau wengi humu wanaelewa mapungufu ya kaba mpya kiundani zaidi.

    Na watu wakaendelea kupewa spirit mpaka kieleweke katiba mpya, Kama haitoshi tunaomba watu maarufu, wanasheria etc. wakaweza kualikwa humu JF kwa ajili ya kuhakikisha wanapata mawazo ya wanaJF na kuyafanyia kazi.
     
Loading...