Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri kwa wana jf

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Nipigie, Nov 20, 2010.

  1. Nipigie

    Nipigie Senior Member

    #1
    Nov 20, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    WENGI TUNAAMINI KUWA KWA KUTUMIA MAJINA TOFAUTI NA YALE YA UKWELI HATUWEZI KUJULIKANA. lAKINI BADO HATUJUI NANI WANAENDESHA HII JF. KWA MFANO WATU WENGI WAMETUMIA EMAIL ZAO ZA KWELI KUJISAJILI JF, KITU NINACHO ONA NI HATARI NIKIZINGATIA WATU WANAVYO TOA MAONI YAO. CHA MSINGI KAMA UMETUMIA JINA FEKI TAFUTA NA EMAIL FEKI.
     
  2. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #2
    Nov 20, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,240
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Wakishajua ndio inakuwaje??
     
  3. Nipigie

    Nipigie Senior Member

    #3
    Nov 20, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hupelekwi jela, lakini jiulize mwenyewe kwanini umetumia pakawa badala la jina lako kamili.
     
Loading...