Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri kwa wana CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by hKichaka, Dec 25, 2011.

  1. hKichaka

    hKichaka JF-Expert Member

    #1
    Dec 25, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimekuwa nikipita pita huku vijijini kama mikoa 3 hivi wananchi wanavyoongea kuhusu ccm ni dhahiri kuwa wamechoka.Mambo makubwa wanayosema ni ufisadi na maisha magumu.Kwa kweli wasipobadilika sijui mpaka watoto wa shule ya msingi utasikia wanataniana kujivua gamba.
     
  2. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #2
    Dec 25, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Sio mikoa mitatu, yote sasa hata ile ya pwani waliyoimwagia sumu ya udini naona sumu inapungua nguvu. Hawa jamaa ni sikio la kufa, hakuna kuwapa ushauri wala nini kwanza huwa hawasikilizi, acha wajifie watu tutawale nchi yetu. Naichukia CCM kama Mafuriko.
     
Loading...