Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri kwa waliopata mkopo

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Spellan, Sep 2, 2011.

  1. S

    Spellan JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Vijana kwanza nawapongeza kupata udahiri pamoja na mkopo licha ya changamoto zilizopo. Msiopata mkopo poleni sana ila msikate tamaa, mkaripoti kigumu ivyo ivyo kwakuwa kuna nafasi za kukata rufaa(Appealing) ndani ya siku 90 baada ya muhula wa kwanza wa masomo kuanza, fomu za ku-appeal mtapata vyuoni mliko pangwa kwa mshauri wa wanafunzi(dean of students), nina imani mtafanikiwa. Mliopata mkatumie pesa izo vizuri, msinunue simu kali, sabufa, TV, na pamba za bei mbaya. Tulieni, someni kwa bidii, muone mbele zaidi(vision) mkifaulu vizuri na GPA nzuri hamtakumbana na changamoto katika soko la ajira. ASANTENI SANA, NAWATAKIA MAANDALIZI MEMA.
     
  2. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    ushauri mzuri umeutoa. Tunashukuru. Ila vipi kuhusu Archeology..ina nafasi nzuri za kazi?
     
  3. S

    Spellan JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bila shaka umepata udom, Archeology ni nzuri, na hata kwenye soko la ajira, kwakuwa unaweza fanya kazi pia National museums, hata hata idara ya mali asili.
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    sasa huu ni ushauri au unakatsha wa2 tamaa,c bora ungekaa kimya 2 mkuu!
     
  5. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    nimepangwa UDSM. Thanx umenipa moyo maana ninaiweza history ila wasiwasi wangu ulikuwepo kwenye kupata kazi.
     
  6. S

    Spellan JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    SENETOR,, sorry km nimekuoffend, ila wenzako wameona maelezo ni ya busara na yenye ushauri ndani yke, kwakuwa mie nimepita uko nimeyaona.
     
  7. d

    dy/dx JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 610
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    thanx mkuu kwa ushauri mzuri,nkifika huko nitauzingatia.
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Tehe kuna shemeji yangu kahonga milioni mbili na laki nne alizopata mwaka jana. Mkwe wangu kampigia simu anamuuliza ada umelipa anasema pesa ilikuwa kidogo, khaaaa wanamdekeza mno eti wanamwangalia tuuu
     
  9. S

    Spellan JF-Expert Member

    #9
    Sep 2, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tehe-tehe tehe,,, alikuwa anapiga pasi ndefu uyo.
     
  10. S

    Spellan JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ukazingatie,,, ucje lala njaa ukashindwa concentrate madesa(materials) tehe, tehe tehe,,, nishawahi lalia slace na maji ya ku-download(not boiled).
     
  11. Vanpopeye

    Vanpopeye JF-Expert Member

    #11
    Sep 2, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 590
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Kamata LIKE hapo!:)
     
  12. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #12
    Sep 2, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,319
    Trophy Points: 280
    Huu nao ni ushaur?. Historia itawafundisha.
     
  13. S

    Spellan JF-Expert Member

    #13
    Sep 2, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kumbe je?
     
  14. S

    Spellan JF-Expert Member

    #14
    Sep 2, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pamoja sana mkuu!
     
  15. D

    Davidgwakisa Member

    #15
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ushaur mzur kwa wale 2sio na mkopo.kumbe inabid 2siache hizo nafasi coz 2naweza kupata mkopo baada ya kuappeal!
     
  16. J

    JMC prod Member

    #16
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nasikia kuhusu mkopo game is over. Ucngoje majina tena try apeal
     
  17. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #17
    Sep 3, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ushauri wako mzuri sana hasa kwa wale viumbe watakaopangwa mitaa ya sosho(udom) ukichezea vijicent bs usipopiga lampard utaishia kuuza mbweche huko 84 na kwingneko. Wale walevi hamieni ground floor cuz km elf 5 zilileta maafa cjue 7500 itakuwaje. Karibuni kwa sana ujasini....
     
  18. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #18
    Sep 3, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    wewe ni mtu wa tatu kumsikia akiwa anazungumzia hilo. Hapa pana ukweli ndani yake.
     
  19. Salanga

    Salanga JF-Expert Member

    #19
    Sep 3, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0


    Hiyo kozi ni full mashaka ,kuna jamaa aliisoma ilikuwa ngumu kupata kazi akaenda masters akawa anafundisha ,nakushauri utafute kozi valuable zaidi.
     
  20. Vanpopeye

    Vanpopeye JF-Expert Member

    #20
    Sep 3, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 590
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    MaThAbUrY yako
    <br />
    <br />
     
Loading...