Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri kwa waliokosa mkopo

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Perry, Sep 3, 2011.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,839
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Kama umekosa mkopo halafu umepangwa kati ya hvi vyuo IFM,IAA au TIA,nadhani vle vyuo wanafunz wake huwa wanadhaminiwa na wizara ya fedha na uchumi,so ka umepangwa hapo,jaribu kuwasiliana na wahusika ili ujue kama huo utaratibu bado upo au vp!
     
  2. V

    Villneth Member

    #2
    Sep 3, 2011
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante mkuu kwa ushauri, manake tunaumia vbaya
     
  3. G

    GUMADI Member

    #3
    Sep 4, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ok jewale ambao tumekosa
    mkopo na tumepangwa MUKO,SUA,UDSM tufanyeje? ama kweli nchi imeuzwa
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,313
    Trophy Points: 280
    Kwa sua, wanafatilia vizuri. Uongozi upo strong sana labda kwa sasa.
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,313
    Trophy Points: 280
    Hata hivyo vyuo sio kwa kozi zote. Wanatoa kwa kozi za uchumi tu.
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,839
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Zaman walikua wanatoa na kwa accountancy, cjui sa hz wanatoaje.
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,839
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Kama unajua wasaidie jinc ya kuupata as me mwenyewe nilickiaga 2 hz habari juu juu.
     
Loading...