Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

USHAURI: kwa WAAJIRIWA WENZANGU....NI VIZURI UKAFUATWA.

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by agala, Sep 21, 2011.

  1. agala

    agala Member

    #1
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Life knowledge bure:

    Nchi yetu inatufundisha tuajiriwe na siyo kujiajiri kutokana na mfumo wetu ulivyo kaa sasa tujaribu kupitia katika taratibu hii

    maliza elimu yako ajiriwa kisha jiajiri baada ya kupata mtaji halafu ajiri ili tupunguze tatizo la ajiri kwa wahitimu wetu lakini unaposema jiajiri hapo ndo pagumu ataanza kuogopa lakini rural areas kuna opportunity za kutosha kama mbingu mkungu 1500/= ndizi mshale na wakati huku ndizi moja 200/= na usafirishaji ni treni bei poa tayari ni biashara hiyo tena inafaida mara mbili ndo kujiajiri huko ila inahitaji nia tuu sio kama biashara hazipo.

    Kwahiyo nawashauri kwa hilo

    kupata ushauri wa biashara nyingine nione kupitia g.francis@jigambe.com au www.jigambeads.com
     
  2. m

    mjasiria JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 3,720
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwa unashauri wasomi wote waingie kwenye biashara ya uchuuzi.
     
Loading...