Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri kwa uongozi mpya wa ccm

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nyami2010, Apr 15, 2011.

  1. Nyami2010

    Nyami2010 JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwa uongozi mpya wa CCM ninaomba ninawapeni ushauri wa bure kama ifuatavyo:

    1. Hakikisha MAFISADI WOTE wanatoswa na kamwe wasirudi kundini;

    2. Fanya mabadiriko kwenye katiba yenu, imepitwa na wakati;

    3. Fanyeni mageuzi kwa kuwapatia vijana nafasi za uongozi ndani ya chama kuanzia ngazi ya shina, tawi, kata, wilaya, mkoa na taifa;

    4. Uongozi mpya uwatafute wale wote waliotoswa kwenye kura za maoni katika chaguzi za CCM - 2010, wawasiliane/wakutane kwa mikakati na majadiliano zaidi;

    5. Mwenyekiti Taifa na kama Mkuu wa Kaya, ahakikishe wale wote waliotoswa kwenye chaguzi za kura za maoni, wanarudishwa kundini kama watetezi Imara wa Chama

    6. Katika chaguzi za mbeleni, ombeni msaada wa utaalamu kutoka Tume ya Uchaguzi.

    Kama mkizingatia haya, sina shaka kuwa CCM itaendelea kuwa Imara Tanzania.

    NB: Sina uanachama na chama chochote cha siasa. Ni ushauri tu.
     
Loading...