Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri kwa serikali

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kimbweka, Feb 6, 2012.

  1. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kwa wahusika!
    Hizi ajali za boda boda kugongana na magari na kisha wao kujikusanya na kushambulia wenye magari na magari yao na kuleta hasara imekithiri sana, hata kama mwenye gari hana kosa na kosa ni la mwendesha boda boda wao hawaangalii kabisa. Nina shauri wahusika kuwa hizi boda boda zipigwe marufuku kabisa kuingia katikati ya miji na huduma zao wazifanyie pembezoni mwa miji kama walivyofanya kwa haice a.k.a vipanya. Hii itasaidia kwa kiwango kikubwa kuepusha ajali . Wahusika na huenda mpo hata humu jf embu tulifikirie hili suala ni limezidi mno na kuleta mambo yasiyo ya msingi kwenye jamii.
    Asanteh
     
  2. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Yaani nilipokuwa naandika hii kumbe ajali tayari ya bodaboda imetokea pale makumbusho
     
Loading...