Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri kwa raisi wangu dr slaa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mbalinga, Nov 5, 2010.

  1. M

    Mbalinga JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 1,155
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Uchaguzi umekuja umepita. CCM wamefanya walivy dhamiria, kutuibia watanzania haki yetu. Kutokana na maguvu na mabavu yao wataendelea kutukandamiza. Tukubali yaishe, lakini njia sasa inaelekea kwenye ukombozi wa kweli.

    Itasha mkutano katika viwanja vya jangwani ili kuwashukuru watanzania wote walio kupigia kura. Ndiyo tukutane ili utupatie dira, tunaelekea wapi baada ya haya. Hakika Mungu yuko pamoja nasi na tutashinda tu.
     
  2. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    honestly, do you think watampa kibali cha kuitisha mkutano
     
Loading...