Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri kwa rais

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by atubariki, May 8, 2012.

  1. atubariki

    atubariki JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Je kwanini rais asingeteua wakuu wa mikoa na wakuu wa wilaya wasingekuwa wanatoka katika mikoa husika mfano mkuu wa mkoa wa Njombe awe anatokea Njombe na mkuu wa wilaya ya Makete awe anatokea Makete je wana JF mnasemaje ?
     
  2. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    " I hate chit chatted politics" source: Kongosho
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...