Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri kwa NAPE...achana na CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KakaKiiza, Jun 17, 2012.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Nape ni mwanasias bora na mzuri nakijana mahiri kwa siasa za nchii lakini mimi namshauri aangalie mara mbili juu ya yeye kunga'ang'ania CCM ni vizuri akakiacha hicho chama na kufuata huu ushauri nakujiunga na CHADEMA!
    CCM inampoteza image yake kwenye siasa hawezi tena kushine tena katika hili chama limeishakuwa kuu!! niwatu kuogopa naniaanze ila wanatamani kuondoka.
     
  2. O

    OIL CHAFU JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2012
    Joined: Jun 8, 2012
    Messages: 618
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Atakumbuka shuka kumepambazuka. Mwenzake Milya kasoma alama za nyakati tayari
     
  3. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    CCM ilikuwa zamani wakati haijawa chama cha wakwapuaji sasa hivi nichama cha wenye pesa!Na ndo zinazo waponza!
     
  4. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Mbona Ccm panamfaa sana?
    The unseen is illustrated by the seen.
     
Loading...