Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ushauri kwa Mh ALi malima

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by rosemarie, Jan 10, 2012.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    mkuu tumekusoma kwenye Tbc news jioni hii ukiendeleza ile sera yenu ya kutembelea wanachi'
    mkuu tumeshangazwa sana na uamuzi wako wa kuongea kiinglish na wananchi wanaoishi vijijini'hivi ina maana walikuelewa?kama watanzania waishio mijini hiyo lugha inawasumbua sembuse wa vijijiini?kama kiswahili ndio lugha inayoeleweka kwa watanzania wote kwa msitumie?viongozi wetu acheni masihara kwenye maendeleo ya nchi yetu'umenikera sana mkuu!!
     
  2. Delegate

    Delegate JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 331
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    sisi tunaoishi mijini ndio tunajipimia kiinglish sasa anavyokipeleka kijijini anaonyesha ni jins gani hajitambui
     
  3. l

    leloson Member

    #3
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anamuuliza yule jamaa eti kwanini hajawajibika, hivi hata yeye kumbe anaamini kuna wakat mtu anapaswa kuwajibika,
    frustrating.
     
  4. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Halafu sasa hivi ni kama wameambizana vile!Wanajifanya wanakemea kweli maovu.Jamaa kawakomalia watu wa TAZAMA kama Mwanri anavyowagomba wakurugenzi wa halmashauri.
     
Loading...