Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri kwa matokeo haya yangu ya form six

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by ngarambe, May 1, 2012.

  1. n

    ngarambe Senior Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimepata three ya 16. Hist E, kisw E na engl S. Gs pia s. Naomba ushauri nini cha kufanya kama naweza kupata chuo. Ushaur tafadhali
     
  2. Big One

    Big One JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 759
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    chuo mbn unapata jaribu kuomba vyuo hata vitatu usikate tamaa ww uko poa
     
  3. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nenda zoom pale mkuu wah nafasi
     
  4. Loy MX

    Loy MX JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 1,265
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    still u can do it but try ku apply for education.
     
  5. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,137
    Likes Received: 1,464
    Trophy Points: 280
    omba vyuo vingi kijana na kushauri apply education
     
  6. M

    Mandingo JF-Expert Member

    #6
    May 1, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,162
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Chuo unapata hasa private jiandae na ada zao tu
     
  7. mka

    mka JF-Expert Member

    #7
    May 1, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 318
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mkuu omba vyuo vingi hasa vya binafsi utapata chuo. Kama wategemea mkopo nakushauri omba education.
     
  8. k

    kinota Member

    #8
    May 1, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MSAADA WA MAWAZO.jamani mwenzunu nimerukwa na akili sijui la kufanya maananaona matumaini yangu yamepotetea,nilifanya mtihani wa form six 2011 nikapata iv ya 18 pcm wazazi wakashindwa kunipeleka diploma nikaona nilisiti ili nipate kamataweza kwenda chuo nipate labda mkopo nikalisiti math na phys nimepata math D na phys S.AWLI nilikuwa na phys F chem E math S.JE? WANAJAMII NAWEZA KUAPLAI DEGREE.
     
  9. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #9
    May 1, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,341
    Likes Received: 2,764
    Trophy Points: 280
    hivi nyie ni wazima kweli?sasa hiyo education ndio aje kuwa mwalimu wa nani?
     
  10. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #10
    May 1, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,341
    Likes Received: 2,764
    Trophy Points: 280
    kutwa mnakesha jf,fb na tweeter unategemea matokeo gani?
     
  11. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #11
    May 1, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    mwambie wewe tukisema sisi wanasema tunajidai!
     
  12. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #12
    May 1, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...hupati chuo hapo... Unafki sipendi.
     
  13. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #13
    May 1, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    hivi huwa mnasomaje nyie?
     
  14. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #14
    May 1, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    We hovyo kabisa yaani usihangaike ku apply..nenda kalime matikiti maji na mapeas ..shule huwezi utapoteza muda wako bure..kutwa mko fb na twitter na kuvaa milegezo..mkiingia kwenye paper mnaona nyota kazi kujikunakuna tu ..nenda kalime usituchoshe hapa..tuna mambo ya kitaifa tunatafakari sio hayo mautumbo yenu..
     
  15. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #15
    May 1, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Kaka hongera na umshukuru mungu kwa hicho ulichopata. Una vigezo vyo kupata chuo. Ukweli ni kwamba,mwaka huu serikali kupitia bodi ya mikopo,imetoa taarifa kutoa kipaumbele kwenye programmes za science na Education.Fungua "www.heslb.go.tz",alafu fungua 'news' yenye title"GUIDELINES AND
    CRITERIA FOR ISSUANCE
    OF STUDENT LOANS AND
    GRANTS FOR
    2012/2013 ACADEMIC
    YEAR" alafu ikifunguka,soma 4.4 @ "Award of One
    Hundred Per-cent
    (100%) Loans" kisha soma "4.5 Candidates admitted
    into Education Non-
    Science and Non
    Mathematics Education
    Programmes." utaona nani anapewa kipaumbele kwenye loan! Nakushauri uapply education in arts subjects kama unategemea kupata mkopo(watakupa 50%).
     
  16. Loy MX

    Loy MX JF-Expert Member

    #16
    May 1, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 1,265
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mwalimu wa mkeo. Vp unataka awe engineer?? Ndo elimu ya bongo hyo!
     
  17. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #17
    May 1, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145

    Kigogo,unajitafutia laana,hiyo sio kauli nzuri kumwambia mtu katka wakati mgumu kama huu alionao. Kumbuka nawe pia unaweza zaa mtoto ambaye kichwani,ni bora hata huyu unayemporomoshea kejeli zako.Shauri yako.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #18
    May 1, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Tuliza jazba na hasira! Toa ushauri wenye busara,kama huna pga kimya.
     
  19. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #19
    May 1, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Lengo la yeye kushauriwa akasome education,ni kumwezesha yeye kupata mkopo. Bodi ya mikopo imetangaza kutoa kipaumbele kwenye programmes pamoja na Elimu. Kama kweli wewe unauchungu na elimu ya Tanzania,mbona hautazami kuanzia msingi ambapo,wale waliopata div.4 ndo wanapokimbilia?? Tatizo katika elimu haianzi hapo,hata huyu leo unayemlaumu alifundisha na walimu waliofeli form 4 na kukosa sifa za kuingia kidato cha tano ndo maana pengine akawa hivyo
     
  20. Loy MX

    Loy MX JF-Expert Member

    #20
    May 1, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 1,265
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    bora hata wewe umenisadia
     
Loading...