Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri kwa Mamlaka husika Kigamboni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mmaroroi, Aug 3, 2009.

  1. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ushauri katika Mamlaka husika Kigamboni ni kuwa kuna TAXI zinapaki kwenye njia ya kutokea abiria kwenye Kivuko zinapaki njiani ambapo ni kero kwa abiria.Kama walivyofanya kwa Daladala kwa kuwahamishia karibu na Kanisa la KKKT sasa njia ni shwari,hivyo wafanye vivyo hivyo kwa TAXI hivyo ili zihame sehemu ya kupita abiria iwe wazi.Kama mwananchi nitashukuru kwa ushauri wangu kufanyiwa kazi.Ajali zinazohusisha magari na watu hutokea kwa magari na watu wanaotaka Jeshini na Chuoni na kwa watu wanatoka kwenye Pantoni kwenda kwenye Daladala kutokana na TAXI hizo kuziba njia.Madereva wengine wa TAXI hizo ni daywaka au malena.Naomba kuwasilisha.
     
Loading...