Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri kwa madaktari: Mkoloni alitumia "divide and rule" kuweni macho

Discussion in 'JF Doctor' started by NGONYA NM, Jan 30, 2012.

  1. N

    NGONYA NM Member

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Salaam wana jf. Naomba kuwasilisha kwenu mada hyo iliyoko kwenye mfumo wa ushauri.

    Utawala wa mkolon ulitumia mbinu ya " wagawe kisha uwatawale" kwa mazungumzo ya mtoto wa mkulima na serikal yake anataka kuwagawa madaktar kisha awatawale. Ndg zangu wanataalum lolote mtakalofanya bila kwaumoja litamgharimu mmoja mmoja. Kama maji mlishayavulia nguo nilazima myaoge.

    Ni kwel ndg ze2 wanapata shda kwamgomo wenu lkn serikali ya tz haiwez fanya kaz bila mashinikizo! Sio madaktar tu wamegoma Angalia matokeo ya mitihan inayofanywa utagundua WAALIMU NAO WAKO KWENYE MGOMO BARIDI ambao nihatar kuliko hi migomo ya waz kama wamadaktar.

    NAWASHAURI MADOKTA WASHKAMANE HD DK YAMWSHO LA SIVYO WAKIKUBALI KUGAWANYWA WAKUBALI PIA manyanyaso. Ni lipi bora wawepo kazin kama picha kwakuwa wamelazimishwa au busara itumike kutatua huu mgomo? Kaz kwako mtoto wamkulima naserikali yako!
     
  2. J

    Jujuman JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu,
    Mgomo wa Matabibu wetu ungefaa umtie wasiwasi kila mmoja wetu ambae akili zake ni Timamu!
    Kuwaunga mkono huku ukiwa umefumba Macho si jambo sahii!
    Wewe na Matabibu/ Madaktari mnawajibika kuangalia picha kubwa iliyopo mbele yanu: Wananchi Wanyonge, Dhalili na waliochoka hata kabla Hawajaugua na wengi wao wakiwa hawana Kipato kabisa kwa kukosa Ajira, Ajira ambayo wewe Daktari sasa hivi unaitumiaa kama silaha ya kumdhalilisha Mwananchi Mwanzako kwa kuangalia tu, Maslahi ya TUMBO lako Hii ni Aibu kwa Profesion/Taaluma mnayoitumikia!
    Naamini mgomo huu hauna sababu yeyote ya maana kuwepo na unatuonyesha ni kwa kiasi gani kwenda Shule na kubeba Shahada za juu hakuondoi UJINGA kwa baadhi yetu na kuthibitisha kuwa kuna WAJINGA wa kuzaliwa.(na pengine Madaktari wanaogoma na wale wanaowaunga mkono wamo katika kundi hilo).
     
Loading...