Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri kwa kamanda J.J.Mnyika

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rweye, Oct 23, 2012.

  1. R

    Rweye JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,712
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    wewe ni muhimu sana kwa Taifa hili,ijapo una majukumu mengi ila jaribu kuizunguka nchi yako pia pindi unapopata mda
     
  2. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ushauri mzuri well done!
     
  3. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ushauri huu kwa Mnyika hautekelezeki. Kama anashindwa kuzunguka jimboni kwake ndo ataweza kuzunguka nchi? Huyu dogo bure kabisa!
     
  4. kinya

    kinya JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2012
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Ushauri mzuri ila ungeenda mbali zaidi kwanini umemshauri azunguke nchi nzima na pia ungetujuza aliwahi itajika mahali akagoma?
    Kwa wadau wanaosema kashindwa lizunguka jimbo hawa mtendei haki maana ni majuzi katoka kutufahamisha kuwa amepeleka madai tume ya haki za binadam kuhusu haki ya maji kwa wana goba na mengine sasa wewe unataka amtembelee kila mtu nyumbani kwake ndo uridhike?
     
  5. R

    Rweye JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,712
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    kwangu huyu ni icon hapa Tz na kwa hapa alipo ni muhmu akacover gap la vijana ka K.Z ambao wanaharbu reputation ya vjana
     
  6. n

    nemasisi JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 1,799
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kazi anayofanya mnyika ndo kazi anayopaswa kufanya mbunge, kuzungumza matatizo ya wananchi na taifa kwa ujumla, kushauri na kuelekeza masuala ya kimaendeleo bungeni, namkubali sana mnyika.
     
  7. R

    Rweye JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,712
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    mbali ya kusikika watz wanataka kumwona na kufahamu wh's J.J.M so far? coz leo yy ni kiongozi wa taifa na si jimbo tena.
     
  8. m

    mwemanga Senior Member

    #8
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 22, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanao sema j.mnyika haonekani jimboni hawasemi kweli au hawaja fuatilia naomba niseme.kwanza kabla ya bunge la bajeti 2012_2013 chadema jimbo la ubungo waliandaa kongamano la chama na kupanga ziara ya kichama iliyo husisha viongozi wa chadema jimbo viongozi wa kata na mbunge j.mnyika ziiara ilifanyika kuanzia tarehe.01/09/2012 ambayo imemalizika juzi tuu.sasa wewe unaesema mnyika haonekani Hutendi haki unaonyesha una upungufu wa akili yaani wewe ni mjinga.
     
  9. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #9
    Oct 23, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Mkuu hujamtendea haki mnyika. Mnyika ameenda kata zote si mara moja. Ametatua matatizo mengi na mengine mchakato unaendelea kuanzia barabara, maji, utetezi wa haki za wamachinga.

    Amechangia michango mingi kusaidia wananchi ktk maeneo mengi sana. Kati ya wabunge watakaorudi kwa kishindo mwaka 2015 kwa kishindo kupitia Chadema ni Mnyika. Mark my words, huu uzi utakuwepo pia 2015.
     
  10. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #10
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,509
    Trophy Points: 280
    Sidhani kama poster kamaanisha kuzunguka tu.Maanake kama ni kuzunguka tu,tayari tunaye kiongozi anayefanya kazi hiyo ya kuzunguka ili mradi tu amezunguka.Kweli Mkuu wa kaya anakaribia kuimaliza dunia ingawa hawezi kuwa mgunduzi kama Columbus au Vasco Dagama.Tukemee tabi ya uzururaji
     
  11. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,320
    Likes Received: 2,486
    Trophy Points: 280
    Ushauri murua huu...natamani aje Arusha..
     
  12. L

    Lua JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2012
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mbopo utakuwa umerongwa unataka azunguke jimbo gani kama aliporudi tu kutoka dodoma alianza ziara ya kata nane za jimboni kwake na moja alifanya na waziri wa maji kwa ajili ya kufungua visima vya maji. maeneo aliyozuru ktk ziara ni kama yafuatayo tarehe 1/9 alikua kata ya msigani, 2/9 kata ya mbezi, tarehe 14/9 kata ya mburahati, tar 15/9 kata makuburi, 16/9 kata ya kwembe, tar 21/9 kata ya mabibo, tar 22/9 kata ya goba na tar 23/9 kata ya kimara na tarehe 4-5/10 alifanya ziara na waziri wa maji maghembe kuzindua visima vya maji kwa kata ya mburahati, kimara na saranga. na akirudi kutoka dodoma katika bunge la mwezi huu atamalizia ziara kwa kata sita zilizobaki ya ubungo, makurumla, manzese, saranga, kibamba na sinza. naomba uwepo katika ziara itakayoanza ktkti ya mwezi wa 11. karibu sana.
     
  13. R

    Rweye JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,712
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    J.K anatalii kuchumia utumbo wake,mie nimesema JJM azunguke ili akaimarishe chama vijana badala ya Z.K kupwaya..quote me
     
Loading...