Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri kwa jk . . . Je ataweza?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tutor B, Apr 21, 2012.

  1. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,738
    Likes Received: 1,320
    Trophy Points: 280
    Akijaliwa busara, ndani ya muda mfupi uliobaki ateue mawaziri kwa kuchanganya na wa upinzani, vinginevyo mda uliobaki utakuwa mchungu kwake. Viongozi wa CCM wengi ni wanafiki, wapenda rushwa na uchafu wote ni wa kwao, ili hao wachache waweze kutenda kazi sawasawa inabidi wachanganyikane na viongozi kutoka vyama vya upinzani. Mnasemaje waungwana?
     
  2. chuki

    chuki JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,690
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Umechanganyikiwa, wewe yawezekana ni ndugu yake PINDA sasa mnabaha kwakuwa JK atawatema.
    mkome kuwa wavivu.
     
  3. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,738
    Likes Received: 1,320
    Trophy Points: 280
    Imekuwaje kunifananisha na Zee la hivyo? Nitake radhi mkuu!
     
  4. l

    liverpool2012 Senior Member

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Akuna mnafiki kama PINDA anajiita mtoto wa mkulima,amepewa lungu atukomboe wakulima anasizia wakulima tunaibiwa,toa pinda toa pinda toa pinda.
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,231
    Trophy Points: 280
    msamehe mwaya....hivi inafaa kuchanganya na wapinzani....?
     
  6. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Labda wa CUF, chadema hawawezi kucheza mchezo mchafu Kama huo. Wajiingize kwenye maufisadi yote hayo yanayoendelea serikalini ili wapate faida gani? Wapinzani smart hawawezi kufanya kazi na ccm kwa hali iliyonayo sasa.
     
  7. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,738
    Likes Received: 1,320
    Trophy Points: 280
    Hilo linafahamika wazi, na wala sio pinda peke yake, ni wengi na bahati nzuri tunawajua. La msingi ni kuwang'oa wote na kufanya replacement.
     
  8. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,738
    Likes Received: 1,320
    Trophy Points: 280
    Thanks Preta! Mambo mengi huwa yana mwanzo, tusitegemee kufanya ya kuiga kila kukicha
     
  9. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,738
    Likes Received: 1,320
    Trophy Points: 280
    CDM tuna nia njema ya kuikomboa nchi, kuunda mseto huo itasaidia kurudisha mali zilizoibwa kwa kuwa ndani ya system watakuwepo walifanya kazi na hao wezi, kwa hali hiyo itakuwa raisi kuwabana taratibu.
    CCM wanachokiogopa ni anguko la jumla ambalo kwa namna moja ama nyingine wengi wataburuzwa mahakamani na kwa kuwa mahakamani kutakuwepo majaji waadilifu (tofauti na ilivyo sasa); haki ikitendeka watafirisiwa au kufungwa. Ili tusifike huko, basi JK atumie busara ya ku-mix.
    Je atajaliwa busara hiyo?
     
  10. Mpitagwa

    Mpitagwa JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,179
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Katiba haimrusu rais kuunda serikali ya mseto. Jamani msikurupuke someni kwanza
     
  11. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #11
    Apr 21, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,738
    Likes Received: 1,320
    Trophy Points: 280
    Kumbe amefungwa na katiba kuhusu hilo?
    Je! Katiba inamruhusu kuwasamehe wezi wa mali za Umma?
    Inamruhusu kuchakachua kura?
    Inamruhusu kuwa kigeugeu?
    Inamruhusu ......... madudu yake unayajua ambayo katiba haimruhusu!
     
Loading...