Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri kwa form 6 leaver

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by g.n.n, Feb 24, 2012.

  1. g.n.n

    g.n.n JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 413
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Habari
    Mimi mwenyewe nikiwa mmoja wao,
    knowledge ya computer ni muhimu sana hivyo kwa wenye uzoefu ni kozi gani muhimu tupige dis time tunasubiri matokeo ya vyuoni ambazo zitatusaidia baadae au hata zinaweza kutufanya tupate ajira(Tempo) mbali na introduction to computer.

    Natanguliza shukrani.
     
  2. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Soma kozi inayohusika na unachotaka kusoma au kinacho kuinterest. Kama unataka kuwa Accountant, soma ya accounting software Tally etc. Kama unataka kuwa programmer soma ya programming, kama designer tafuta ya graphics design.
     
  3. d

    dav22 JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,907
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hongereni vijana kw akumaliza, umewapa ushauri mzuri sana..
     
Loading...