Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri kwa Dr. Steven Ulimboka: Usifanye kosa la "Kukuingiza kaburini"

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by OLEWAO, Aug 20, 2012.

  1. O

    OLEWAO Member

    #1
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Baada ya kurejea toka Afrika kusini alikokuwa anatibiwa baada ya kufanyiwa unyama na watu wa TISS,Ulimboka anataka kufanya kile waingereza wanachoamini kuwa ni sawa na Grave mistake. Niliwahi kushauri siku chache kabla hajarejea kuwa mara atakapotua tu uwanja wa ndege wa JKNIA atuambie kwa ufasaha wale waliomteka na kumtesa. Kitendo cha kuendelea kukaa kimya hakiwezi kumuacha salama. Iwe ametishwa,amehongwa ama ameogopa yeye mwenyewe. Jambo moja litakalomtokea kwa yeye kuendelea kukaa kimya ni kuuawa. Ajue kila kukicha majitu ya TISS yanapanga namna ya kummaliza. Kama anafikiri natania akaulize kilichomtokea mkosoaji mashuhuri wa Kenya wakati wa utawala wa Moi ambapo baada ya mitego mingi ya kumuua kugonga mwamba alitekwa na watu wa usalama, akauawa na hatimaye kumwagiwa acid mwili mzima na kutupwa msituni. Aliokotwa na wawindaji ambao walitoa taarifa polisi na mwili wake kupelekwa mochwari. Wakati mhudumu wa mochwari akiuandaa mwili wa marehemu alikuta kitambulisho na ndipo alipogundua kuwa alikuwa ni Muruiki ambaye siku chache alikuwa amepotea. Mhudumu yule alituma sms kwa mmoja wa wabunge wa upinzani wakati bunge likiendelea. Moto uliwaka katika bunge la Kenya. Mpaka leo Muruiki ni marehemu na hakuna aliyekamatwa.

    Ulimboka, Don'nt do what the British call as Grave Mistake. Usiposema sasa utakufa hakika. Tafakari.
     
  2. m

    markj JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    mkuu! ndo imetoka hiyo, hakuna usemi tena hapo!
     
  3. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sure, ili asalimike hana budi kuweza a,b,c za utekaji wake full detailed. Awataje kwa majina watu wa TISS waliohusika. Akiendelea kukaa kimya kuzimu inamwita, maana akina rama watamuwinda wamuangamize kuhofia kutajwa. Pili lazima atoe tamko la kutomtambua mkenya wa gwajima. Silence is the best enermy.
     
  4. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,498
    Trophy Points: 280
    dr ulimboka=mwakyembe
     
  5. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #5
    Aug 20, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Akae kimya tu, hafi wala nini
     
  6. mpenda pombe

    mpenda pombe JF-Expert Member

    #6
    Aug 20, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 779
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 60
    Azungumze mara ngapi? Kwani aliyozungumza youtube hayatoshi? Me naona kamaliza kila kitu kwenye mahojiano ya mara ya kwanza, ambayo Mwanahalisi waliyachapisha, lakini hakuna jipya lililoendelea zaidi ya kulifungia gazeti.. Tusiwe wavivu tutafute mahojiano kwenye mtandao wa youtube.. Dr Ulimboka kafunguka mambo yote..
     
  7. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tumwache apumzike na familia yake, muda ukifika atasema.
     
  8. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #8
    Aug 21, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,755
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Mwacheni apumzike wala hawatamfuata tatizo ni mashabiki wake, utafikiri kucheza huo mpira wanauweza, km ni Filamu ilishaisha mambo ya kurudia nyuma ni kutafuta nani ana musuli kati ya tiss na yy wala sio MaDr tena
     
  9. n

    naivasha Member

    #9
    Aug 21, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ukwaju hiyo avatar yako inatisha ka nini!!!!!!!! Nikiiangalia nakosa amani naona kama waliomteka Dr Ulimboka wanafanana na avatar yako hiyo. Du! Mambo mengine bwana siyo!
     
  10. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #10
    Aug 21, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Akae kimya tu,akifungua kinywa atakufa
     
  11. Ally Kanah

    Ally Kanah JF-Expert Member

    #11
    Aug 21, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 1,388
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Inamaana unataka amtaje Lema na wenzake? Maana ndio hao waliomteka.....kisha akishawataja muanze kumkana humu jamvini si ndio?
     
  12. Ally Kanah

    Ally Kanah JF-Expert Member

    #12
    Aug 21, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 1,388
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Hahaha mmeashaanza kumkana ULIMBOKA? hahaha ngoja akifunguka ndio mtamkana zaidi hahaha
     
  13. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #13
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mwacheni dokta wa watu apumzike... Hata ingekua ni mimi nisingesema kitu ningekaa kimya maana kwann niishi maisha ya taabu wakati madaktari aliokua anawatetea wote wameogopa wamerudi kazini? Chukua hela dokta pumzika
     
  14. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #14
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,097
    Likes Received: 9,803
    Trophy Points: 280
    ....Mpeni muda, atakapokuwa tayari basi atasema kila kitu kilichojiri na sidhani kama ataacha chochote alichofanyiwa na hii Serikali dhalimu.
     
  15. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #15
    Aug 21, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    nahisi kama ashaahidiwa mijisenti ya kumfunga mdomo vile
    afu hatazila amalize kabla ya kumaliziwa kabisa
    tumwache atafakari kama atazichukua ama la.
    msiposikia kauli mjue mambo tayari keshazikamata
     
  16. Ally Kanah

    Ally Kanah JF-Expert Member

    #16
    Aug 21, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 1,388
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Serikali dhalimu ama CHADEMA wauaji wasaka madaraka hata kwa damu za watu?
     
  17. Kibunago

    Kibunago JF-Expert Member

    #17
    Aug 21, 2012
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 288
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jana niliota ndoto, eti kama vile watengeneza movie wanavyoweza kufanya, kukuonyesha mwili wa mguu wa Actor / Actress umeoza kwa kuumwa na nyoka wakati hakika ni mzima; basi hili tukio la Dr. Ulimboka, eti lilitafutiwa locations ( Leaders Club, Mabwepande, Muhimbili (nje & ICU) , Airport na South Africa) na Actions! Sasa eti mimi nilipomwona Dr. Ulimboka amerudi nikarukia mic na kumuuliza kwa sauti, “was it a staged stunt?” “Tell us the………”. Lakini, kabla ya kumalizia “motive behind” nikanyangánywa mic na kuzabwa kibao na mtu nisiye mjua. LOL nikashtuka kutoka usingizi!!
     
  18. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #18
    Aug 21, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    You too are a great thinker!
     
  19. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #19
    Aug 21, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    Ni kweli kabisa akina zomba, ritz na zemacopolo watamuangamiza muda si mrefu. Bora amwage hadharani kila kitu.
     
  20. f

    frafajo Member

    #20
    Aug 21, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakika umenena tena huenda sasa akagongwa na gari kama sio kujumiwa majambazi nyumbani kwake. Usalama kwake ni pale atakapoweka mambo hadhalani kwakuwa atajiweka ktk ulinzi zaidi wa umma na serikali .
     
Loading...