Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri kwa Dr. Slaa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by nyengo, Oct 31, 2010.

  1. nyengo

    nyengo JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 433
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    kwa vile tunauhakika wa wewe kuapata ushindi ulio wazi, binafsi na huenda wanachama wengine tungekushauri, katika baraza lako la kihistoria la mawaziri jalibu kuwaweka baadhi ya makamanda wapiganaji wa vyama vya siasa wenye uchungu wa nchi hii.
    Wengi tunawafahamu, mfano kamanda mama kilango malecela, kamanda alioongoza vita vya richmond na wenzake, kuna wengine kutoka cuf nk. Wengine wengi utakuwa unawafahamu kiundani maan
    a mlikuwa nao ktk bunge.
     
Loading...