Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ushauri kwa dr slaa na chadema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by fige, Mar 7, 2011.

  1. fige

    fige JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2011
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa kuwa viongozi wa nchi hii hawapenzi kuambiwa madhaifu,kwa mtizamo wangu wanataka kusifiwa .

    Kwa jinsi hiyo kwenye maandamano yajayo viongozi wa chadema wasisitize yafuatayo;-
    1. Wananchi wa Tanzania sasa wana maisha mazuri sana maana hakuna shida tena ya umeme hivyo tunawashukuru sana ccm wakiongozwa na raisi jk kwa kutuongezea bei ya umeme.tunashauri kuwa do once walipwe kwa sababu nchi hii haina matatizo ya kifedha ndio maana hata madini yetu tunagawa bure

    2. Tunamshukuru sana Raisi wetu kwa kudhibiti mfumuko wa bei kwa kuchapisha noti mpya,kwa kuwa saizi ya noti inabebeka hata zikiwa nyingi hivyo hata bei ya vitu ikipanda tutamudu kuzibeba.

    3. Tunamshukuru mh. Raisi kwa mishahara inayokidhi haja kwa sababu watanzania ukiwapa mishahara mikubwa
    Wataishia kwenye ulevi kitu mbacho si kiizuri, ingawa serikali yetu inategemea sana kodi za walevi, si vema kuwaharibu watz wenu (kama wanasiasa mlivyozoea kusema).ushauri wape mishahara mikubwa wakubwa tu ili heshima ndani ya nchi iwepo.

    Yapo mengi najua wewe mwenyewe slaa unayafahamu,ila tahadhari ni kwamba ccm watayafurahia na wananchi je ?
     
  2. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ahahaha!!!
     
  3. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Tunashukuru, thank you very very much:A S 13:
     
  4. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Gud ideal bt ni vema Chama kama Tlp chenye Mbunge mmoja kutoa sifa hizo ambazo Kikwete him self atapenda japo sio sana kwani alipendekeza kwenye noti ya elfu 10 aweke sura yake then Presid wa Zanz akamwambia na elfu 5 weko ya Salma elfu 2 weka ya Riz na elfu 1 weka ya Zakhia ya mia 5 weka ya Kamata
     
  5. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Watakataa tena.... Hv CCM unawajua wewe kweli?
     
  6. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,582
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    Hapa tulipofika hii nchi haihitaji mzaha na vijembe, ni wakati wa ukombozi na si vinginevyo. Jembe litaitwa jembe, Koleo ni koleo, ufisadi ni ufisadi, usanii kwenye mambo ya msingi ni usanii. Ukicheka na nyani utavuna mabua.

    Ni vyema ukajua kuwa ukifanya utani na CCM watakuzika. No way they must go......
     
Loading...