Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri Kwa chama changu CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mess, Sep 6, 2012.

  1. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2012
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Msijikite sana kwenye kutoa matamko imarisheni chama, hakikisheni polisi hawafanyi vurugu mikutano ya chadema maana watu wavivu kufikiria vurugu ikitokea wanafikiria ni CCM tu. Kuweni bize na ahadi lukuki mlizozitoa ili kujipa mazingira mazuri 2015. Vinginevyo mkijikita na mbinu mlizozitumia kwa NCCR 1995 an zile za CUF 2000 basi mtakuwa mnajichimbia kaburi. Sasa hivi mpaka vijijini wananchi wameelimika sana. Watu wasio makini kama kina Tendwa wazuieni wasitoe matamko hovyo hovyo maana kiongozi anatoa tamko hata kijana wa form four anasema huyu anaongea nini? Ni muda wenu wa kukaa kimya na kufanya kazi ili mpate cha kusema 2015, Rais alitoa ahadi nyingi sana mtawaambia nini wananchi hao 2015? au mnadhani mtatumia nguvu??

    Ushauri .... chukua .... au acha .......maana naweza nisiwe sahihi sana lakini hayo ndio maoni yangu.
     
  2. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Sijui kama watakusikia manake hayo masikio yao ni nta tupu. Sijui hata walipataje ridhaa ya kuongoza nchi kutoka kwa wananchi. Watu wengine bwana.
     
  3. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    CCM na rais hawana mamlaka yeyote over Tendwa jamaa akiamua hata CCM yenyewe anaweza kuifutilia mbali.
     
  4. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Huyo Tendwa gamba tu. Watu wengine bwana.
     
  5. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwa haya mawazo yako muflisi nakubali kweli Tanzania bado tuna safari ndefu.
     
  6. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #6
    Sep 6, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Umeona eee? ukimtafakari huyu hupati jibu kwamba anafanya kazi gani na wapi anaishi.
     
  7. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #7
    Sep 6, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kaka tafuta mlango wa kutokea sikio la kufa halisikii dawa. Either hali wameishaiona wanajiandaa kuhama nchi na kuiba sana au akili zimesha cease.
     
  8. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #8
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,320
    Likes Received: 2,486
    Trophy Points: 280
    Dada Radhia sweety huwa sikuelewagi kama wewe ni gamba au...?
     
  9. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #9
    Sep 6, 2012
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wasikie, kazi zao wanazifanya kichama zaidi kuliko kiserikali
     
  10. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #10
    Sep 6, 2012
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kweli eee?
     
  11. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #11
    Sep 6, 2012
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mess kama unataka kujua CCM wamejisahau. Jaribu Kumsikiliza Nape.

    you will never know whether he is talking on behalf of the govt or CCM?

    Ila kiukweli nina hasira na Nape sana. let me be frank
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. M

    Mandingo JF-Expert Member

    #12
    Sep 6, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,162
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Wenzako akina Nape wako busy kutaka ccm wawe wapinzani we una jifanya kutoa ushauri!pole sana!
     
  13. andate

    andate JF-Expert Member

    #13
    Sep 6, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 2,656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    CCM wanatumia mbinu za zamani bila kuzingatia huu ni wakati gani.Wanatumia maneno hata sehemu inayohitaji ufumbuzi wa vitendo. Nilisubiri humo CCM nikiwa naimani kuwa watabadilika, lakini nilichogundua ni kwamba kila viongozi wabaya wanaomaliza muda wao wanawaanda vijana wao kuchukua nchi na kuwalinda na kuendeleza yaleyale.
     
  14. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #14
    Sep 6, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    JK kaimaliza kabisaaa CCM, maana mle utakuta serikali nzima shemeji, ndugu, rafiki harafu wote hamna kitu
     
  15. m

    malaka JF-Expert Member

    #15
    Sep 6, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tendwa atuonyeshe doc za wapi CCM ilisajiliwa na lini? maana sijawahi kusikia hiyo kitu.
     
  16. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #16
    Sep 6, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Unaipa ushauri hii ccm ninayoijua mimi au kuna ccm nyingine imeshushwa kutoka mbinguni?
     
  17. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #17
    Sep 6, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Unazungumzia paper tiger tendwa mwenye kufikiri kwa remote. Yuko kwenye fadhila za CCM. Asubiri mjukuu wake majuto
     
  18. M

    Mercyless JF-Expert Member

    #18
    Sep 6, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hana jeuri hiyo yule ni mchumia tumbo tu. Ni mmoja wa watu wakongwe ambao Watanzania hawatakaa wawakumbuke pindi watakapokufa. Ni mmoja wa wapiga kampeni wa chama cha mauaji (ccm).
     
  19. Steven Robert Masatu

    Steven Robert Masatu Verified User

    #19
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 2,169
    Likes Received: 340
    Trophy Points: 180
    Hope wanaccm wamo humu na wamekuelewa vizuri sana.
     
  20. N

    NKANOELI JF-Expert Member

    #20
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    unaona eeee ! yaani haya magamba siyo rahisi kusikia kwa kuwa yanafikiri yataendelea kuiba kura'' HUTUDANGANYIKI''
     
Loading...