Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri kwa CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kaniki1974, May 19, 2009.

  1. Kaniki1974

    Kaniki1974 JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 352
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nawashauri CHADEMA kuhakikisha hawaibiwi kura huko Busanda kwani wizi wa kura ndio njia pekee iliyobaki kwa CCM sasa kupora ushindi Busanda. Hivyo CHADEMA please msifanye uzembe kabisa katika kulinda upigaji na kuhesabiwa kwa kura. Kumbukeni ushindi wa Busanda utapelekea ushindi Biharamulo. Chondechomde msibweteke.

    Last time Mbeya vijijini mliboa kwa uzembe wa kipuuzi.

    Wana JF wapenda mabadiliko tuwashauri hawa washinde Busanda. Mawazo yenu please.
     
  2. Shaycas

    Shaycas JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2009
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 866
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    No comment
     
  3. A

    August JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2009
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,663
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    pia wawe karibu na wananchi na kuwaelimisha zaidi, mfano kuweka tv kwenye stategic position na kutangaza sera zao hata kwa kutumia generator na kuonyesha ubaya wa uongozi wa ccm, wa uwaibia rasilima na kuwapa kiduchu ili kuwadanganya, pia kutokuwa nma maendeleo kutoka na uongozi mbovu wa ccm, ukija uchaguzi ndio wanajifanya kila kitu kiko katika mipango blah blah, njia nyingine ni kuwaelemisha watu kama sokoni na wanafunzi walio na umri wa kupiga kura, na hata waalimu ambao miaka nenda miaka rudi hawathaminiwi na ccm, ila wakati wa uchaguzi
     
  4. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2009
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,470
    Likes Received: 758
    Trophy Points: 280

    sure, kama vile wahubiri injili tunavyofanya!
     
  5. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2009
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Ushauri mwingine: CCM wanapita wanatangaza kuwa wananchi wasikaribie helikopter ya CHADEMA kwani itawalipukia kama mabomu ya mbagala, sasa hapa ndipo pa kuwapatia CCM " JE CHADEMA WAKISEMA KUWA CCM WALILIPUA MABOMU MBAGALA MAKUSUDI ILI WAWATISHE WANANCHI WATAKUWA WAMEKOSEA?" Ikumbukwe kuwa watu walikufa kule Mbagala sasa hii ni busara kwa CCM kutumia tukio hilo lililotokea wakati wao wakiwa wanacontrol jeshi kuwatishia wananchi?

     
  6. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2009
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Kama ni kweli kwamba wana CCM wanawashauri watu wa Busanda wasikusanyike mbele ya helikopta kwa sababu italipuka basi wamefilisika kisera zaidi ya nilivyokuwa nafikiria.
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    May 20, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Ndugu yangu umechelewa kulijua hili....
     
  8. King Zenji

    King Zenji Senior Member

    #8
    May 20, 2009
    Joined: Feb 18, 2008
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    ,,,Yote kwa yote,hawa wapinzani wangekua wanaumoja wao,hakika MNYAMA angeangukia PUA safari hii,manake hali ni mbaya kweli,kuanzia huko KATORO mpaka hukoo UNGUJA katika jimbo la MAGOGONI,tatizo wao ndo wanazigawa KURA hawa wapinzani.
     
  9. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #9
    May 20, 2009
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,537
    Likes Received: 6,142
    Trophy Points: 280
    Asante kwa kuliona hili, huu ndio ungekuwa ushauri kwa chadema waachane na umaarufu wa chama, waangalie kukubalika kwa mgombea wao, kama yuko juu ya wa cuf, waishauri cuf ivunje kampeni, wajiunge na Chadema. Na kama ni mgombea wa CUF yuko juu, Chedema wavunje kambi. Yaani Busanda ni ushindi wa wazi wa wapinzani ila mgawanyo wa kura za Chadema na CUF, yaani kitendo cha Chadema na CUF kuvutana ili kupokonyana Busanda, kutapelekea jimbo hilo kuwaponyoka wote na kudondokea mikononi mwa CCM.
     
  10. S

    Subira Senior Member

    #10
    May 20, 2009
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    eee bwana haya ndiyo maneno ila sisi wote tujitahidini kufichua njama za uibaji kura tu ndio unaotuangusha maana, last time hapo arusha wasingepata hata mmoja si huyu wa mjini wala arumeru. kilichotumika ni masunduku yaliyojaa yametangulizwa kwa hiyo tukakosa. sijui tutafanyaje wtz jamani hee wanatuibia hata kura mbali na pesa.
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    May 20, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Shida kubwa ya Mbeya Vijijini ni kwamba mgombea

    aliyekuwa chaguo la wanaMbeya na wanaMageuzi, kijana

    kipenzi wao, Sambwee Shitambala Gaya alitolewa katika

    hatua za mwisho kabisa baada ya kudaiwa kujiapisha kwa

    kutumia kampuni yake ya uwakili, badala ya kwenda

    mahakamani.

    Matokeo yake ni kwamba wananchi walisusa hata kwenda

    vituoni kupiga kura.

    Wazo ulilotoa bwana KANIKI WA 1974 ni la msingi sana.

    Bila kufanya hivyo, MNYAMA ATASHINDA KWA KISHINDO!
     
  12. M

    Magarinza Senior Member

    #12
    May 20, 2009
    Joined: May 9, 2008
    Messages: 122
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hivi hawa vibarua wetu wa TBC1 wanatutaka nini Watanzania? Mbona wanazidisha kuwabeza wazalendo wa Chadema katika nchi yetu kwa kujaribu kuwajengea picha mbaya kwa Watanzania? Haki ya nani siku yao itafika tu.
     
  13. T

    TwendeSasa Senior Member

    #13
    May 20, 2009
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    i wish all the Best to Chadema na MUNGu anayeipenda TANZANIA atawapa ushindi wa KISHINDO
     
  14. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #14
    May 20, 2009
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Tupom pamoja ndugu. Mungu isaidie chadema au kama cuf sio mbaya kivile ili mmoja wao ashinde
     
  15. Ochu

    Ochu JF-Expert Member

    #15
    May 20, 2009
    Joined: May 13, 2008
    Messages: 972
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    mimi hata kama angekuwa panya bora ashinde hicho kiti kuliko CCM!!!!
     
  16. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #16
    May 20, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Yaliyopita si ndwele...
     
Loading...