Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri kwa chadema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Joblube, Mar 17, 2011.

  1. J

    Joblube JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 367
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Napenda kutoa ushauri kwa CHADEMA waache kujibizana na mamluki wa CCM hasa Prof Lipumba na Mbatia. Huu ni ujanja uliosukwa ili kuanzisha malumbano na vyama hivi maslahi ili kuitoa CDM kwenye mstari. Hawa jamaa wamesha poteza mwelekeo na kiukweli tangu zamani hawa si wapinzani kazi yao walionayo sasa ni kuharibia wale wanaopendwa na kuungwa mkono na wananchi. Prof Lipumba ni msomi mzuri ila kwa sasa yupo kimaslahi zaidi. Mbatia yeye ni kazi yake tangu zamani kubomoa vyama kwa kudandia hoja asizo zijua kwa ufadhili wa CCM.
     
  2. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Yah! Afadhari prof. Lipumba, Mbatia yule ni mzushi kabisa, anamambo ya kike!
     
Loading...