Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri kwa Chadema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mvaa Tai, Mar 4, 2011.

  1. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,326
    Likes Received: 593
    Trophy Points: 280
    Mimi kama mtu mzima huwa nachukua tahadhali kwa kila ninachokifanya ningependa kutoa ushauri kwa Chadema.

    Kutokana na malalamiko mengi hasa kutoka baadhi ya vyama vingine vya siasa na serikali, kwamba maandamano ya chadema yanahatarisha amani, Ni ukweli usio pingika kwamba binadamu anapenda kushuhudia kile alichokisema kinajitokeza kweli ili watu wayakumbuke maneno yake, na kwasababu mpaka sasa hatujasikia uvunjifu wowote wa amani kutokana na maandamano ya kanda ya ziwa, yafuataayo yanaweza kujitokeza.

    1.Wanao ichukia Chadema wanaweza kutumia pesa nyingi kupandikiza mamluki katika maandamano yao ili wafanye fujo, wapole mali za watu na mambo kama hayo ilimradi tuu yatimie yaliyosemwa.

    2.Chadema wawe makini sana na sheria za nchi nyakati zoote, kwasababu yawezekana kabisa wanatafutiwa mtego wa kisheria ili waukiuke then washtakiwe mahakamani waende jera. Nina amini kwasasa Mtu kama Dr slaa au Mbowe anaweza akaenda jela hata kosa dogo tuu la kibinaadamu ambalo kwa mtu mwingine lingemalizwa nje ya mahakama.

    Ni imani yangu kwasasa Vyombo vyote vya Dola kwasasa vinaangalia uwezekano wowote ule unaoweza kuwapeleka jera viongozi wa Chadema. Narejea maneno ya msajiri wa vyama vya siasa hivi karibuni.

    Hata hivyo Chadema songeni mbele tuu!! Watanzania hasa sisi waathirika wa Utawala huu tumewaelewa vizuri sana.
     
  2. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    NI Kweli umeonyesha ukomavu,

    Hawashindwi kufanya hicho unachokisema na Huenda kukatokea vurugu za watu ambao ni mapandikizi,
    Good advice

    My addition
    nashindwa kuwaelewa hawa jamaa suala la chadema naona linawagusa sana and i think hawapendi jamaa wanavofanya mikutano na inakuwa characterized na

    Inakua successful,
    Inajaza watu,
    na kuna kuwa hakuna vurugu

    My Take:
    ninaona ni kama wanawachochea wananchi waichukie CDM,
     
  3. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #3
    Mar 4, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    hawawezi labda mi nsiwepo au niwe nimekufa
     
Loading...