Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri kwa Chadema: Vincent Nyerere amshughulikie Mkapa katika chaguzi zote

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kalunguine, Apr 3, 2012.

  1. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwa jinsi Vincet Nyerere alivyomchezesha kwata la nguvu Mkapa, ninawashauri Chadema kila atakaposogeza mguu kwenye kampeni za uchaguzi Vincent Nyerere ateuliwe na chama kumshikisha adabu. Nilipenda alivyomdhibiti Mkapa kwa hoja nzitonzito kuanzia za familia alizozianzisha na kisha hoja za namna alivyoasisi ufisadi kwa njia ya kubinafsisha njia nyenzo muhimu za uchumi wa nchi yetu alizojenga Julius Kambarage Nyerere.
     
  2. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Lile zee uaji litaua fasta subiri uone
     
  3. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Fafanua tafadhari ili ujumbe ufike vizuri
     
  4. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    usione kimya ujue kuna kishindo chaja
     
Loading...