Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri kwa CHADEMA: Remija awe successor wa marehemu Regia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kitimtim, Jan 18, 2012.

  1. k

    kitimtim Member

    #1
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 88
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    Kwa vile pacha wa marehemu alikuwa akimsaidia marehemu katika kazi nyingi za kibunge na kisiasa,na tumeona marehemu alikuwa na mvuto mkubwa kwenye maisha ya kijamii na kisiasa- pacha wa marehemu ambaye amefanyakazi kama mfuasi wa marehemu arithi mikoba
     
  2. m

    mariantonia Senior Member

    #2
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 135
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    NA KAMA HUYO PACHA NI ccm?????
     
  3. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #3
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,339
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Harufu ya usultani!! Kama hana kadi ya CDM akate leo na kupewa? Vile vigezo vilivyotumika wakati wa kuwapata akina wawakilishi wa viti maalum vitakiukwa mkuu!

    Nadhani ni vema wakaangalia kwenye zile kura/vigezo vyao waone ni nani anafaa ndani ya CDM.
     
  4. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    josephine slaa ndio anajiandaa kupokea iyo nafasi
     
  5. k

    kibunda JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 399
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa kawaida list iko tayari NEC hivyo hakuna jina litakaloongezwa. Tume itakachofanya ni kuchukua tu kwenye orodha ya majina yaliyopo huko. Ni kweli anayefuatia anajulikana kwani yule orodha iliishia kwake na hakuchaguliwa anajijua. Wasipofanya hivyo wanakuwa wamechakachua na itakuwa mfano mbaya.
     
  6. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #6
    Jan 18, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,792
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Ndio maana wengine wanasema ficha upumbavu wako usifiche hekima yako!
     
  7. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #7
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,799
    Likes Received: 939
    Trophy Points: 280
    hakunaga kitu kamahicho, tutateua kufuatana na taratibu, au unataka tena yatokee ya mbunge Papaa Mte......
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    Jan 18, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Tanzania haitawaliwi kifalme, na wala CHADEMA haiteui/chagui viongozi kwa fadhila!
     
  9. Edmond

    Edmond JF-Expert Member

    #9
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Siasa ni interest ya mtu, je kama yeye hapendi siasa? toa hoja baada ya kuwa na uhakika na unachokinena
     
  10. Mr.Professional

    Mr.Professional JF-Expert Member

    #10
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hapana huo sio utaratibu wa chadema wala wa tume ya uchaguzi majina yapo NEC kitambo na ndio yatakayotumika kumpata mrithi wa Marehemu Regia
     
  11. jambo1

    jambo1 JF-Expert Member

    #11
    Jan 18, 2012
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 242
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    CDM haifanyi kazi kwa kufuata matakwa ya CCM..!
     
  12. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #12
    Jan 18, 2012
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Hili halitawezekana maana orodha ya Wabunge wa viti maalum kwa vyama vote vyenye sifa ya kuwa na wabunge wa viti maalum tayari ipo Tume ya Taifa ya uchaguzi,kwa sasa NEC ndio wana jukumu la kutangaza ni nani ataziba pengo la Regia bungeni......

    Btw.......Remija yeye ni mwana CCM.....
     
  13. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #13
    Jan 18, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kumbe Kitimtin ni gambaaa!!! Ndiyo maanaaaaa!!!
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Jan 18, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hayo mambo ya kupeana peana vyeo na nafasi serikalini ni moja ya sababu zilizopelekea nchi yetu kuwa kama jalala. Kwahiyo achana na mawazo mgando. . .
     
  15. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #15
    Jan 18, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145

    Ahsante kutufahamisha itikadi ya pacha wake na mpendwa wetu Regia.

    Hata kama angekuwa chadema asingeweza kupata nafasi hiyo kwakuwa majina yapo NEC tangu mwaka juzi. Bila shaka mrithi atatoka katika orodha ile.
     
  16. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #16
    Jan 18, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    La uanachama silijui ila kwakuwa ni mtumishi wa serikali itakuwa ngumu kwake kuacha kibarua chake. Hata hivyo katika chama cha CDM hakuma usultani wa kurithishana hata kama sheria ingekuwa inaruhusu.
     
  17. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #17
    Jan 18, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Si kila aliitae jina la Bwana ataurithi ufalme..
     
  18. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #18
    Jan 18, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Kitu kama hicho hakiwezi kufanyika, lakini pia hujui kwamba kuzaliwa pamoja si kufanana?mnaweza mkawa mapacha lakini kila mtu akawa na interest na tabia tofauti kabisa!! so hii hoja yako ni fallacy of generalization.....
     
  19. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #19
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ubongo wa mtoto wa miaka minne ukiwekwa kwenye m'bichwa wa mtu mzima matokeo yake ndio haya.
     
  20. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #20
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Dunia nzima hii inawezekana KOREA KASKAZINI NA CHADEMA TU
     
Loading...