Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri kwa Chadema: Napendekeza Lema awe mkuu wa kampeni huko Arumeru

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Zak Malang, Feb 23, 2012.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kwa vile CCM na mafisadi wao wameshaanza kuweweseka napendekeza Lema awe kiongozi wa kampeni katika uchaguzi mdogo wa jimbo la Arumeru Mashariki.

    Naamini atawasambaratisha magamba ile mbaya.
     
  2. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Kweli mkuu Lema ashike usukani huko Arumeru awashikishe adabu magamba
     
  3. only83

    only83 JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Yuko njema huyu kijana na mimi namkubali,mimi ningependekeza wawe yeye na Wenje na Sugu....hao wanatosha hata kama Dr wetu asipoenda.Akienda Dr nadhani ndio kwishney!!
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Imetulia hiyo.
     
  5. K

    KIROJO Senior Member

    #5
    Feb 23, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli hata mie napendekeza ,hawa magamba has a Nepi anamambo ya ushambega sana ,eti tunomba na kukesha ili Slaa aje Arumeru,umewashinda kuwang'oa mafisadi kwenu ,kazi uliopewa na JK ili akupime kama unaijua CCM imekushinda,ujajua tu.Bado ujifahanu eeehe,huyu d=ndo ****** bwana wewe endelea tu.
    Kamanda Lema chukua Jembe mkuu kazi kazi ni kazi.
     
  6. M

    MYISANZU Senior Member

    #6
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Njema sana hii. God bless CHADEMA long life.
     
  7. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #7
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,244
    Likes Received: 1,229
    Trophy Points: 280
    Tendwa anawachochea wameru wamuue Kamanda Lema, alaaniwe huyu kiwavi Tendwa.
     
  8. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #8
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wazo lako zuri ila hawatalitumia hata akienda bila kuwa kiongozi wa kampeni atawasambalatisha tu
     
  9. k

    kitero JF-Expert Member

    #9
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naunga mkono hoja.Lema atatufaa sana
     
  10. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #10
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    badala utoe ushauri vipi tutaumaliza umaskini,mfumuko wa bei,rushwa
    unatoa ushauri usio na faida yoyote kwa jamii
     
  11. cjilo

    cjilo JF-Expert Member

    #11
    Feb 23, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    john mrema pia antisha..lema akiwa kwenye kamati ya kampeni tu inatosha ..tuendelee kukubali uteuzi wa chama
     
  12. Chali wa Moshi

    Chali wa Moshi JF-Expert Member

    #12
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Another vote for lema, tafadhali mpeni huyu baba mpini cause ni jembe ile mbaya.
     
  13. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #13
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nakuunga mkono mkuu, hao kina Lema wawe mameneja wasaidizi bt sio meneja mkuu ili kuwajenga wengine wanaochipukia au wasio na majina!
     
  14. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #14
    Feb 23, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wenje abaki Mwanza akinukishe pale Kirumba...kunauchaguzi wa diwani pia...kufuatia kifo cha kamanda Novatus...RIP.
     
  15. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #15
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ccm wanamwogopa sana lema..dalili zilijionyesha waz ck ya msiba.....mbona tendwa hazungumzii zile bendera zilizoshushwa kwenye miti za ccm..ni wananchi wa meru ndo walizipiga chini:a s 465:
     
  16. E

    ENGINE CONTROL Senior Member

    #16
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa ni kiboko sana .Anapower kubwa sana ya kushawishi watu.
    Ukimsikiliza tu umekwisha lazima akuteke.
    Uliza wote waliopata nafasi ya kusikiliza maneno yake kama walichomoka.
     
  17. i

    igoji Member

    #17
    Feb 23, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 65
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mhhhh. Chadema inatisha, yeyote atakaekua kampeni manager anafaa.
     
  18. Fasta fasta

    Fasta fasta JF-Expert Member

    #18
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 427
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tunaunga mkono mia kwa mia, halina ubishi.
     
  19. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #19
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Sina ubishi,maneno ya Kamanda lema ni chakula tosha
     
  20. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #20
    Feb 23, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hivi chadema kuna haja ya kampeni arumeru?
    mi nashauri msipige kampeni kwa sababu wana meru kura tumeshapiga tunasubiri hiyo siku ya wajinga duniani tuwape ccm salam zao.
     
Loading...