Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri kwa CHADEMA mkoa wa Mwanza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chakaza, Apr 22, 2012.

  1. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,584
    Likes Received: 9,133
    Trophy Points: 280
    Ninafurahiswa sana na vuguvugu la mageuzi ya kisiasa linaloongozwa na Chadema mkoani Mwanza. Na ninauhakika sio mimi pekee ila tupo wengi tuu.
    Sina uhakika kuwa hiki nitakacho kusema kama tayari kuna mipango makini ambayo tayari inafanyiwa kazi.
    Chadema ndio chama kinachoendesha serikali ya halmashauri ya jiji la Mwanza na kinapaswa kuwa na mahali(ofisi) safi,panapofikika kirahisi na penye nafasi ya kutosha kufanya uratibu wa shughuli za kila siku.
    Tukirudi kwenye mada, ofisi ya Chadema mkoa iliyoko Nyamanoro kwa kweli haikidhi mahitaji na hadhi ya chama chenye wanachama wengi na kinachoongoza serikali ya jiji. Ofisi iko katika uchochoro.
    Nashauri Chadema kwa mtaji wa rasilimali watu ilionao Mwanza, kabla hata haijajipanga kujenga ofisi yake inaweza kupanga nyumba yenye nafasi na hadhi yake na kulingana na bei za nyumba Mwanza wanaweza kupata nyumba ya kodi ya shilingi milioni tatu kwa mwaka.
    Kwa niifahamuvyo Chadema Mwanza, wanachama wake na wapenzi wanao uwezo wa kukilipia chama chao kodi kwa harambee ya saa moja tuu.
    Nawashauri viongozi walifikirie hilo kwani Chama sio mikakati ya mikutano ya hadhara tuu,bali ofisi za kuratibia shughuli nazo ni muhimu sana.
     
  2. M

    MZALAMO JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 352
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Ushauri mzuri viongozi muufanyie kazi.
     
  3. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,584
    Likes Received: 9,133
    Trophy Points: 280
    Na ni muhimu kulifanyia kazi mapema maana hili wimbi la watu kwa maelfu kujiunga na chama lazima kuwe na sehemu inayokidhi shughuli za uratibu.
     
  4. munisijo

    munisijo JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 809
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 45
    Naunga mkono hoja...
     
  5. mwitaz

    mwitaz JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapo umenena kamanda, chadema ina umaarufu mkubwa mwanza; inapaswa kufunguliwa ofisi hapa nami nitachangia kwa kuwa mimi pia ni mkazi wa Mwanza
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,584
    Likes Received: 9,133
    Trophy Points: 280
    (Red) hayo ndio maneno mkuu.
     
Loading...