Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri kwa CHADEMA dawa pekee ya kupambana na Shibuda ni kumdarau na kumpuuza.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Japhari Shabani (RIP), May 18, 2012.

  1. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Viongozi wa CHADEMA na wanachama na wapenzi wa CHADEMA dawa pekee ya kupambana na huyu comedian Shibuda ni kumdharau na kumpuuza.Kwani kutumia muda mrefu kumjadili ni kumpa umaharufu ambao hana.Nakatika vitendo vyake na kauli zake inabainisha ya kua lengo lake ni kupata umaharufu.Huyu ni kichaa amechukua nguo zetu wakati tunaoga kisimani na kukimbia nazo,kitendo cha kumkibiza wakati tukiwa uchi itakua vigumu kugundua ni nani kichaa kati yake na sisi.Ili lengo lake la kutaka umaharufu lisifanikiwe ni kumpuuza.
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kama walitimuliwa madiwani watano kwa nini huyo mbunge mmoja asitimuliwe?
     
  3. Josephine03

    Josephine03 JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 752
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Potezea na uelewe kumjadili mtu ni moja kati ya kazi za Siasa hasa ukiwa haushiki dola. Period
     
  4. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Shibuda ni kibaraka wa CCM hiyo inajulikana, hatma yake ni 2015 tu. Mwache aruke sarakasi wakati ana taulo peke yake.
     
  5. Tetty

    Tetty JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 13,456
    Likes Received: 2,642
    Trophy Points: 280
    Naomba iwe fundisho kwa vyama vyenye busara kuchukua watu waliokataliwa na vyama vyao.Ni vyema kumsoma mtu kabla haujaamua kumchukua
     
  6. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Yaani umenena, huyu jama ni mchekeshaji, sasa mimi nashangaa watu wanakasirika sana, wamwache azeeke, ikifika 2015 watajua la kufanya. Wasipoteze muda hii ni saa ya Ufufuo na Uzima. Wafu wanafufuka.
     
Loading...