Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri kwa CCM na CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ureni, Feb 19, 2012.

  1. u

    ureni JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Wakuu mie kama mzalendo wa Tanzania ningependa kutoa ushauri kwa hivi vyama viwili kama ifuatavyo.

    Kama tulivyoona uchaguzi uliopit Igunga gharama kubwa sana ilitumika kwa vyama vyote kurusha mahelikpta,kuwahonga wapiga kura na wazee wa kampain kupata ma allowance kibao fedha nyingi zilitumika jumla ikiwa zaidi ya billion 4 kwa vyama vyote.

    Sasa mie ushauri wangu najua ARUMERU mchezo utakua ni huohuo na gharama zinaweza kuwewepo hata zaidi ya hizo,kwa nini hivi vyama viwili vifanye makubaliano wampitishe mgombea mmoja akawakilishe bungeni na hizo fedha watakozosave around 4 billion zitumike kujenga mazahanati,barabara,mashule na kuwalipa walimu katika hiyo ARUMERU badala ya kuanza kuonyeshana umwamba wa nani zaidi wakati wananchi wanakufa na matatizo mbalimbali.
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wakubaliane?!! Nina wasiwasi na uwezo wako wa kureasoning.
     
  3. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hujaeleza wakubaliane kwa njia ipi?heb eleweka zaidi
     
  4. m

    moma2k JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2012
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 539
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 80
    That is unconstitutional, un procedural and un democratic. We need free and fair elections there.
     
  5. u

    ureni JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Unashangaa nini?ujumbe ndio huo japo wewe hutaki iwe hivyo.
     
  6. u

    ureni JF-Expert Member

    #6
    Feb 19, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Nyie ndio walewale mnaosubiria kanuni bungeni ifanye kazi wakati wagonjwa wanakufa muhimbili?

    Mnajifanya mnajua democrasia sana wakati fedha kibao watu wanazifuja kwenye chaguzi wakati wananchi wanakosa mahitaji muhimu.
     
  7. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #7
    Feb 19, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Mimi vile vile nina wasiwasi na uwezo wako wa kufikiri, sasa kuna maana gani kuwa na mfumo wa vyama vingi? Bila shaka wewe utakuwa mfuasi wa cuf kwa hiyo unaombea hata chama fulani kisishiriki na hapa umechemka ndugu
     
  8. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #8
    Feb 19, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    habari zako ni za kufikirika tu, nina mashaka na uwezo wako wa kufikiri

     
  9. B

    Bless Member

    #9
    Feb 19, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    naona 2015 utasema hivyohivyo kuwa chadema na ccm wakubaliane wamteue mtu 1 awe rais bila uchaguzi ili kupunguza gharama........kitu hicho hakiwezekani kiongozi lazima achaguliwe na watu
     
  10. Scolari

    Scolari JF-Expert Member

    #10
    Feb 19, 2012
    Joined: Aug 4, 2008
    Messages: 273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Thead nyingine bana! Kichefu chefu tuuuupu!
     
Loading...