Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri Kuhusu Viongozi wanaovaa hereni sikioni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Senkenke1, Jul 4, 2012.

  1. Senkenke1

    Senkenke1 Member

    #1
    Jul 4, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Wanachedema naomba ushauri wenu suala hili la viongozi wa Chadema hapa Washington kuvaa kihereni sikioni linakera watu wengi. Sasa tufanyeje? tusije chemsha kama chama cha wenzetu
     
  2. james chapacha

    james chapacha JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 927
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Waache wavae uko USA wakija tanganyika haitakubalika!vinginevyo yatobolewe yawe kama ya wamasai.
     
  3. Sorrow to Joy

    Sorrow to Joy JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ni wanaume????? Mhhh!!!!!! Sisko alivaa wakati anawania ubunge tmk na mrema. Mram alishinda kwakuwa hakuvaa hereni.
     
  4. KML

    KML JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kwaio umejoin kwa ajili ya swala ilo tu au unamengine??
     
  5. Manyi

    Manyi JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 3,254
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mambo ya kenya hayo!
     
  6. GP

    GP JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mambo yenu ya huko jama mkija huku msiyalete mtajiharibia!.
    utamaduni wtu wa kibongo mwanaume kuvaa hereni ni gozigozi
     
  7. Senkenke1

    Senkenke1 Member

    #7
    Jul 5, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Wanaume ila katibu anavaa mpaka leo afadhali wengine wamevua tayari, bado wengine wanasuka kazi kweli kweli...
     
  8. Senkenke1

    Senkenke1 Member

    #8
    Jul 5, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    kama kawaida yetu kupotosha maada kwa kuwa haikufagiliii....
     
  9. MALI YA BABA

    MALI YA BABA JF-Expert Member

    #9
    Jul 5, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 461
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Du! Aisee hao jamaa hatuwahitaji huku kabisaa kama wanavaa wavae hukohuko!
     
  10. k

    kitero JF-Expert Member

    #10
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    waambie kama wanampango wakuja kugombea cheo chochote hapa utawapunguzia nguvua na pengine kuwakosesha kabisa,ila wakiwa huko huko USA wavae
     
  11. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #11
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Issue ni nini? Heleni au sikioni? Unataka wavae nini na sehemu gani ya mwili? Assumption yangu ni kuwa hao viongozi wa CDM ni wanawake
     
  12. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #12
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ni wanaume?! Mwanaume wa kiafrica anayefanya hayo ni limbukeni! Na kwa nini msiwakatae???
     
  13. Senkenke1

    Senkenke1 Member

    #13
    Jul 5, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mambo ya ajabu sana, vihereni kusuka havitowasaidia sasa sijui CDM kitakuwa chama cha mabitozi au kata-K....viroja
     
  14. b

    baajun JF-Expert Member

    #14
    Jul 5, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuondelee ***** hapa, unaacha kujadili mambo ya maana unajadili Hereni. Mbona yule MBUNGE wenu wa MAGAMBA Arumeru alivaa heleni. Yaani wewe kwa ajili ya sababu zako binafsi za kimajungu ume register two days ago ili ulete majungu. Hereni zitatusaidia nini sisi. Tuwekee hoja tujadili mambo ya msingi. Tanzania kunamgomo wa madaktari, katiba mpya n.k harafu unatuletea ***** huu kwa sababu ya majungu. YAANI UME REGISTER JUZI KWA AJILI YA ***** HUU?

    GET LFE, WACHA MAKAMANDA WAENDELEE KUFANYA KAZI ABROAD.
     
  15. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #15
    Jul 5, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Kwani huyo Cisco ameacha kuvaa hiyo hereni siku hizi?
     
  16. Senkenke1

    Senkenke1 Member

    #16
    Jul 6, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    hahaa haha Cisco wa Magamba? upo hivi siku kedekede sijamsikia duh watu hupotea kama upepo!
     
Loading...