Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri kuhusu peugot 206

Discussion in 'Matangazo madogo' started by MamaParoko, Oct 12, 2011.

  1. MamaParoko

    MamaParoko JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2011
    Joined: Jan 14, 2008
    Messages: 465
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa wenye uzoefu na gari za peugot 206 noambeni ushauri, nataka kununua gari hii lakini sina uhakika kuhusu maintenance yake kwa hapa TZ.
     
  2. DullyM

    DullyM Member

    #2
    Oct 12, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Automatic or manual?!?! engine?? diesel or petrol!! one thing you can guarantee yourself is its fuel effeciency wont make you scream :) the rest it depend what model you are buying!
    good luck mama
     
  3. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    si amesema ni pegiot 206!! au??
    me naijua kwa kuionatu bwana.
    kiukweli ni nzuri. lakini sasa when it comes to sensitive issues me mweupe kabisa.
    sore.
     
  4. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    ilikuwa sio lazima uchangie
     
  5. M

    Mbuli Member

    #5
    Oct 15, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Najua sana magari aina hiyo. Spare hakuna kabisa hapa tz
     
  6. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kwani we umeona ulazima gani kunambia haikua lazima me kuchangia?
    we na me nani hajafanya la maana?
     
  7. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    MamaParoko ,Pijo bongo zina tatizo la Spare parts na mafundi wa pijo za kisasa hawapo na wale wa zamani wengi wamekufa.ukileta bongo jiandae baadaye kuweka engine ya Toyota corolla.
    Pijo,Golf,Ford huwa zinafanyiwa modification na kuwekwa vipuri vya Toyota kwani gari za kijapani spare zipo tanzania nzima na mafundi wa mitaani ni wengi
     
  8. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,651
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    nunua usiogope. Ninayo 306 na haijawahi sumbua. Spare kwa hapa nilipo ni nyingi. Achana na vigari vya kijapan. Kuwa tofauti. Wasikutishe. Ila jitahidi iwe nzima na low milliage. Mi napenda magari ya wadhungu.
     
  9. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,651
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    hapa Arusha parts zipo na mafundi wapo kwa hizo gari zote. Ukitaka nikupe namba ya fundi thema. Ila kwa baadhi ya parts ni nairobi. So msiogope. Magari ya siku hizi yako computerized hata wewe unaweza tengeneza.
     
  10. d

    dommidee Member

    #10
    Mar 14, 2012
    Joined: Aug 17, 2008
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mi nna peugeot 607 na tunanunua spare kwa Nathoo,kitu kibaya ni kwamba spare sio cheap,ila peugeot ni gari nzuri sana.
     
Loading...