Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri kuhusu mkutano wa dr slaa jumanne tarakea, rombo

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by PayGod, Sep 18, 2010.

  1. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Siku ya jumanne tarehe, 21/9/2010, DR SLAA, anatarajia kuhutubia wakazi wa tarakea, na kutumia uwanja wa shule ya secondary Tarakea, ambao uko zaid ya kilomita 3, kutoka tarakea mjini, tangazo hilo kuhusu mkutanao limetolewa na mgombea ubunge wa chadema , jimbo la ROMBO, JOSEPH SELASINI wakati akiwahutubia wakazi wa tarakea, leo saa kumi jioni.
    Ushauri wa wapenda mabadiliko wilaya ya ROMBO wanawaomba chadema mtumie viwanja kati ya hivi viwili , cha kwanza ni stand ya bus tarakea, au cha shule ya msingi mbomai kati , ambacho kikokaribu na makazi ya watu na pia ndicho kilichotumiwa na jk, siku aliopokuja TARAKEA. Hivi viwanja viwili ni vizuri kwa sababu viko centre ya Tarakea, na ni rahisi kufikika na watu wengi, ukilinganisha na cha shule ya SECONDARY TARAKEA.
    Natumaini viongozi wa chadema mtapata ujumbe , huu

    Wapenda mabadiliko wilaya ya Rombo, mkoa wa Kilimanjaro

    People power







     
  2. J

    JIWE2 Senior Member

    #2
    Sep 18, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kweli
     
  3. M

    MHANJO Member

    #3
    Sep 18, 2010
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chadema , fanyieni kazi hili ili, iwe rahisi wananchi wawafike kwenye mkutano huo wa jumanne
     
  4. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Mie sijui Tarakea wala sifahamu Rombo.

    Ninachojua ni kuwa CCM wanalazimisha kupendwa!!
     
  5. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2010
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Haa, kama Selasini yupo basi hakiaribiki kitu jamaa namkubali...:welcome:
     
  6. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    upeleke ujumbe huu kwenye page ya W. Slaa au Chadema Facebook
     
  7. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #7
    Sep 19, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    asante kwa ushauri naamini wahusika wataufanyia kazi , peoples power itashinda
     
  8. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #8
    Sep 19, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Pia haterz mnakaribishwa kwan Dr Slaa ni wa wote.....
     
  9. Augustine Moshi

    Augustine Moshi JF-Expert Member

    #9
    Sep 19, 2010
    Joined: Apr 22, 2006
    Messages: 2,077
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Tunamtakia mafanikio na ushindi Joseph Selasini. Binafsi nitawaandikia ndugu zangu Rombo niwasihi waichague CHADEMA. Wampigie kampeni Joseph Selasini, na kura wampe yeye na Rais wetu mtarajiwa Dr. Slaa.

    Warombo wameichoka CCM.
     
  10. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #10
    Sep 19, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,587
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Mkuu kwanza asante kwa Taarifa.
    Naomba wahusika mlifanyie kazi hili. au ikiwezekana muwe na mikutano miwili. yaani mmoja mfanyie hapa Tarakea Sec. na mwingine pale Tarakea Bus stand.
     
Loading...