Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri kuhusu mapenzi jamani

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by BLUE BALAA, Feb 11, 2012.

  1. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2012
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jamani salama,
    Kwasisi ambao tumeoa/kuolewa sometimes zile vurugu match za nyumbani kweli unahitaji mbadala ili kidogooooooooooo kushusha ka pressure kako.

    JE kwa wanaume mbadala ni kutafuta kabinti au ka mke ka mwezako? Likewise kwa wanawake bora ya kasharubaro au mme we mwenzako. Jamani haya mambo yapo hapa duniani hivyo tuwe tu realistic kwenye kuchangia.
     
  2. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mh... Jina lako linanitisha sana!

    Kama lingekuwa ni jina la basi,hata lingekuwa Yutong,Andare,sijui Luxury coach,etc lisingepat abiria hata wa dawa!
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mbadala mzuri ni wewe na huyo mkeo kubadili mazingira na process nzima ili kuongeza excitement kwenye tendo. Hata role play inaweza ikafanya muonane wapya. . .
     
  4. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Kwani matatizo yote yanaanziaga kwenye tendo?
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Umeona wapi?
     
  6. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #6
    Feb 11, 2012
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Lizzy hujanielewa, ninachosema kuna wakati unahitaji kadawa ka pressure yani kupumzika kuondokana na kero ambazo zime erupt nyumbai. Kila mtu ana namba ya ku handle situation kama hivyo JE if I want to go for this substitute then who could be the right person to go with?
     
  7. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #7
    Feb 11, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Kwenye comment yako hapo juu au sijakuelewa vizuri mama
     
  8. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #8
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kweli hii mada iko kishetani shetani hivi.
     
  9. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #9
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wala asikutishe.
    he always has the same old tricks ambazo Yesu alizishinda.
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Feb 11, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Huyo huyo mkeo. . .straighten her out, straighten yourself out and see how great your life can turn out.

    Kwenda kwa mwingine hakupunguzi matatizo ya nyumbani, yani hakufanyi hizo kero zipotee ila kunaweza kukaongeza.
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Feb 11, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nitty tendo ni lile la dakika 10. . .process ni ile ya masaa 24/7.
     
  12. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #12
    Feb 11, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    SHETANI ONE......!!!!:juggle:
     
  13. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #13
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    shetani has never been in love with anyone.
     
  14. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #14
    Feb 11, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    "Nao wakamshinda kwa damu ya Mwana-Kondoo na kwa neno la ushuhuda wao. Ambao hawakupenda maisha yao hata kufa" (Ufunuo 12:11).

    nami kwa jina la Yesu, natangaza ushindi dhidi yako shetani!

    Wokovu na uweza na Ufalme
    vina yeye Mungu wetu,
    Amina!


    mbarikiwe sana wapendwa,

    Glory to God!
     
  15. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #15
    Feb 11, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    sasa huko unakoenda ndo utamaliza matatizo na je umeshajua tatizo ni nini??
    1. je kama wewe ni tatizo??
    2. kama kote uendako ni tatizo
    itakuwaje?
     
  16. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #16
    Feb 11, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Asante Clemmy...

    Pale Calvary...
     
  17. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #17
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    siku zote jitahidi kukabili matatizo yako head-on... kutafuta mbadala na other short-cuts ni kujiongezea matatizo rather than solving them
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Feb 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    sio kila siku sikukuu
    hata aliye singo kuna chalenji zake
    ukijua hilo huwezi taka raha ya ajabu kila siku kwenye mahusiano.
     
Loading...