Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri kuhusu accounting na I.T

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by gbrother, Aug 29, 2012.

  1. g

    gbrother JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 406
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndugu naomba ushauri wenu kidogo, kati ya hizo course mbili ipi ina soko kubwa la ajira kwa sasa?
     
  2. QUALIFIED

    QUALIFIED JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2012
    Joined: Jun 13, 2012
    Messages: 711
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    kwa upeo wangu bora accounting ila tungoje wadau wengine
     
  3. nkyalomkonza

    nkyalomkonza JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 1,166
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Suala la ajira siku hizi ni kujuana tu. Hakuna course itakayo kuwa na ajira kama huna mtu wa kukushika mkono.
     
  4. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Graduates wa accounts wako ka 15000 wana hang kitaa man..!
     
  5. g

    gbrother JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 406
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kama hakuna mtu wa kukushika mkono, ipi ina nafasi kubwa ya kupata ajira?
     
  6. g

    gbrother JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 406
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    vp kuhusu i.t mkubwa?
     
  7. g

    gbrother JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 406
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    so accng ndio wigo wa ajira ni mkubwa hata kama huna godfather,
     
  8. QUALIFIED

    QUALIFIED JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2012
    Joined: Jun 13, 2012
    Messages: 711
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    acc ina wigo mkubwa sana kama kuna kuna watu 15000 wanahang bac jua kuna mara 3 ya iyo idad kwa i.t
     
  9. QUALIFIED

    QUALIFIED JF-Expert Member

    #9
    Aug 29, 2012
    Joined: Jun 13, 2012
    Messages: 711
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    cha kukushaur ni kusoma kitu ambacho una interest
     
  10. M

    MTITIMA Member

    #10
    Aug 30, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ushauri kw wote.
    Unapotak kusoma corse jaribu kuangalia Matokeo ya iyo corse Miaka mitatu kutoka sasa mtakuwa Wangapi Sokoni.ACCOUNTING imekuwa ndo corse ya kukimbilia.takriban kila chuo ki a degree ya Account sasa.pia jaribu Kuangalia Corse inayoweza kukupa Uwezo wa kujiajiri na si kuajiliwa tu.
    Mi kwa mtazamo wangu Sikushauri Uchukue Accounting ndugu yangu.
     
  11. QUALIFIED

    QUALIFIED JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2012
    Joined: Jun 13, 2012
    Messages: 711
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    mkuu swala la kujiajili ni kujipanga kwa mtu si vyeti
     
  12. N

    Nyakwec's Bro JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kijana inategemea na mtizamo wapo mbeleni mm binafsi ninaona kwa mtu ambaye unategemea kujiajiri mwenyewe mapema tu hata ukiwa bado uko shule soma IT,ukiwa competent kazi za IT kibao mtaani za kujiajiri na unapiga pesa km kawa lkn kwa uhasibu sina ujuzi sana ninajua wengi ni kuhesabu pesa za watu kujiajiri kwa hy fani hadi uwe certified na inahitaji ubavu,hp wengine watakujuza kwenye hili!...
     
  13. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    duh, tusikariri kuajiriwa jamani...piga IT uje ujiajiri na kutoa ajira kwa wenzako hata hao maakauntants...
     
  14. JOAQUEM

    JOAQUEM JF-Expert Member

    #14
    Aug 30, 2012
    Joined: Jul 28, 2012
    Messages: 778
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    Uko right mkuu
     
  15. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #15
    Aug 30, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    am in IT industry ila sishauri kabisa mtu aje kipande hii, piga zako accounting huko utaweza kujiendeleza na sehemu nyingine zilizopo kipande hiyo kama Marketing, Finance, Business Administration n.k.
     
  16. QUALIFIED

    QUALIFIED JF-Expert Member

    #16
    Aug 30, 2012
    Joined: Jun 13, 2012
    Messages: 711
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    wakuu mi navyoona i.t iko limited sana tofaut na acc ambayo ina option nying tofaut na ajira
     
  17. g

    gbrother JF-Expert Member

    #17
    Aug 31, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 406
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wakuu,
    asanteni sana mpaka sasa kuna vi2 nimevipata kutoka kwenu,
    upande wa it inakupa wigo mpana wa kujiajiri mwenyewe hata kama ajira ni tity,
    accounting inawezakukupa option kadhaa zinazohusu kazi za biashara lk banking,finance, marketing etc,
    nimewasoma vizuri ndugu
     
Loading...