Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri kuhusiana na hii ndoa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by compute, Jun 4, 2012.

  1. c

    compute New Member

    #1
    Jun 4, 2012
    Joined: Jun 4, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Una mke wako wa ndoa ya Serikali/Kanisani/Kimila na huenda Mungu amewajalia mukapata mtoto/watoto. Lakini katika ndoa yenu mkeo anataka arudiane na mpenzi wake wa zamani. Unamwambia nikupe Talaka anakataa lakini usiku wewe ukiwa umelala yeye analala sebuleni na anaongea mambo ya kimapenzi na huyo mpenzi wake wa zamani. Mke huyu utamwelewaje? Wazazi wake wamewakalisha kikao pia wakamshauri kama anataka kurudiana na mpenzi wake wa zamani hiyo biashara haipo. Wazazi wanamtambua mume wake wa ndoa na siyo mpenzi wake wa zaman.i Naomba ushauri wana JF.
     
  2. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Hivi kwani ukitaka kutoa talaka lazima umuombe mke?...we endelea kushika pembe
     
  3. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Du, aisee unaweza kuona kwako kuna tatizo lkn ukiyasikia ya wengine unamshukuru Mungu!
     
  4. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Duh, hii kali yaani mke anafanya dharau halafu dume linabembeleza tu, kweli dunia inaelekea kubaya yaani wanaime tunakosa wivu, sasa ndoa ya nini na ilipatikanaje?
     
  5. asrams

    asrams JF-Expert Member

    #5
    Jun 4, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 3,053
    Likes Received: 494
    Trophy Points: 180
    Pole sana kaka. Mpe Talaka kaka uanze maisha yako mpya , la sivyo utakua "Mume *****" .


    Sent from my NOKIA 3310 using Tapatalk HD
     
  6. mbalu

    mbalu JF-Expert Member

    #6
    Jun 4, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nikusaidie kuandika talaka?
     
  7. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #7
    Jun 4, 2012
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Aisee!!
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Jun 4, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    tatizo kama hilo unasubiri upewe talaka?
    Kwanza unamsepesha then unamtaliki
     
  9. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #9
    Jun 4, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,511
    Likes Received: 3,841
    Trophy Points: 280
    hebu muwekee draft ya hiyo taraka chap chap!!!naona atakuwa hajui ina andikwa vipi!
     
  10. M

    Mantisa Senior Member

    #10
    Jun 4, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Aisee pole sana mkubwa, ila kweli najaribu kufikiria ushauri upi unataka nashindwa kuelewa. Chukua hatua hakuna ndoa hapo unapoteza Muda wako.
     
  11. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #11
    Jun 4, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,511
    Likes Received: 3,841
    Trophy Points: 280
    isije kuwa huyo wife ndo kashika uchumi wa familia,ukimsepesha utakula nini!
     
  12. Latifaa

    Latifaa JF-Expert Member

    #12
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 412
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Huko ndio kulazimisha ndoa kama ulikua hujui, hajaoa huyo ila analazimisha ndoa apewe heshima nje kumbe
    ndani anataabika
     
  13. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #13
    Jun 4, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Genotype= female, phenotype = male
     
  14. D

    Doreen22 JF-Expert Member

    #14
    Jun 4, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuna watu wanapenda kuwafanya wenzao kama wajinga, anakufanya Mume ***** huyo, au wewe ndio kama kaATM chake ndio maana hataki kukuacha, ok, tuache hayo, huyo mpenzi wake wa zamani ana mke, au mchumba anayetambulika, kama hana, mpe talaka Mkeo mapema, aende kwa huyo bwana, na kama huyo bwana ameoa au ana mchumba anayetambulika kwao, kaeni kikao nyie wote wanne na baadhi ya watu wa kutosha kutoka kwenye familia zenu ili kieleweke kipi ni kipi, yaani na huyo mtu wa mpenzi wake wa zamani na familia yake wajue kinachoendelea chini ya kapeti mapema, msije leteana fujo later
     
  15. D

    Doreen22 JF-Expert Member

    #15
    Jun 4, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama kwenye kikao watasema kuwa bado wanapendana na wanataka kurudiana, nyie ndio mtajua mfanye nini hasa, ili mkae kwa amani na furaha angalau
     
  16. asrams

    asrams JF-Expert Member

    #16
    Jun 4, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 3,053
    Likes Received: 494
    Trophy Points: 180
    Kaka toka saa 13:56 ulipoweka hii topic mpaka sasa 19:10 Kama ingekua mimi tayari ningeshambandika Talaka kama 2 hvi. Na akileta ubishi kesho asubuhi mpige na ya 3 kabisa. Kazi kwako sasa.


    Sent from my NOKIA 3310 using Tapatalk HD
     
  17. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #17
    Jun 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Really???????
     
  18. nilkarish

    nilkarish Member

    #18
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh kuna mkaka alipatwa na mkasa kama huo, ila yeye aliambiwa asimuoe huyo mwanamke mana alikuwa muhuni jama akabisha oohh kuchaguliwa mke na wazazi mambo ya kizamani.. mwanamke alikuwa anzungumza usiku na bwana wake kwa simu kitandani inabidi mumewe ndo atoke chumbani akalale ukumbini mbu wamle weeee.. mwisho alimuacha tu
     
  19. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #19
    Jun 4, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    hilo nalo neno....
    Inabidi afe na tai shingoni...
     
  20. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #20
    Jun 5, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Kaka kuna vitu vya kutaka ushauri, lakini vingine ni maamuzi ya hata bila kufikiria.

    Lakini kwanini akaanza hiyo tabia? Hilo nalo ni la kulifikiria kwa undani wake. Lakini iwepo sababu au la, Huyo ni wa Kupiga Chini Fast hata kama anakulisha na mna watoto mia.

    Bazazi ni Bazazi!
     
Loading...