Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

USHAURI KUFUGA KITIMOTOs

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by AMARIDONG, Mar 27, 2012.

  1. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    WADAU NAOMBA USHAURI JUU YA MBEGU BORA YA MNYAMA PENDWA KITUMOTO NA RATION ZA CHAKULA NA BAJETI,NATAKA KUANZA NA NGURUWE WAWILI WA KIKE AMBAO WANAKARIBIA KUPANDISHWA

    heshima kwenu
     
  2. MamaEE

    MamaEE Senior Member

    #2
    Apr 1, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna mbegu wanaiita mbegu ndefu. Hao wanazaa watoto 12+
    Chukula ni pumba, mashudu, majani, mabaki ya chakula,... Pretty much anything you can think.
    Unafugia wapi?
     
  3. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    have the same idea ndugu...kama vipi tuchekiane zaidi kwa ideas...kwangu mm challenge ni harufu!..
     
  4. Sabayi

    Sabayi JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 2,320
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Nimejaribu sana kupiga mahesabu juu ya ufugaji wa nguruwe ukweli ni kwamba ukipiga hesabu amekula kilo ngapi za chakula hadi unamuuza ni hasara tupu
     
  5. CHE GUEVARA-II

    CHE GUEVARA-II JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2012
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 479
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    MamaE, asante kwa taarifa.
    Hao warefu nitawapata wapi?
    Mmoja bei gani (nataka ambao wana mimba kabisa)
    Wanachukua muda gani kufikia kuuzwa? (Yaani kuanzia kuzaliwa hadi kufikia kuwa marketable)
    Biashara yake ikoje Dar?
    Soko liko wapi?
    Wanauzwa baada ya kuchinjwa kwa kilo na kilo moja sh. ngapi?
    Kama ni mzima, mmoja anauzwaje (anapimwa) au anuzwa bila kupimwa na ni sh. ngapi?

    ASANTENI!
     
Loading...