Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ushauri kiduchu pls

Discussion in 'Matangazo madogo' started by mojoki, Dec 3, 2011.

  1. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    nataka kununua min laptop kwa matumizi ya kazi shule na burudani binafsi...ofcoz itakua ni ku handle simpo task tu...so ningependa kufahamu ipi ni njema kati ya brand nyiiingi zilizopo kwenye market...pls usisite kunipa maono ewe ndugu mwa jamvi
     
  2. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,201
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tuwasubiri nami itanisaidia,haya wataalam wa IT twawasubir karibuni
     
  3. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #3
    Dec 3, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Blands zote zilizoko sokoni ni nzuri tu.
     
  4. Poriposha

    Poriposha JF-Expert Member

    #4
    Dec 3, 2011
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    brand:dell latitude/inspiron
    processor:dual core @ 1.6ghz
    ram: 1gb
    hard disk: 80-120 gb
    dvd rewritable
     
  5. goodluckgunda

    goodluckgunda JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2011
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 210
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 60
    Brand nzuri ni LG, SONY. Ila hizi laptop huchemka endapo utatumia kwa kazi nzito, pia screen yake ni ndogo na si nzuri sana ukitumia kwenye projector au programs zenye display kubwa
     
  6. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #6
    Dec 6, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,201
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kama hii bei inasemaje?
     
  7. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #7
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Nenda kwa dealers wa samsung....wana net books nzuri.
     
Loading...