Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri katika hili-yamenikuta!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by blauzi, Mar 18, 2012.

  1. blauzi

    blauzi Member

    #1
    Mar 18, 2012
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mimi ni mvulana niko masomoni kwa sasa.(Nasoma Degree ya pili) Nina mpenzi wangu tuliyedumu nae kwa miaka 3 sasa. Nimeshamtambulisha nyumbani kwetu, na pia nafahamika kwao japo sijaenda kujitambulisha rasmi. Nikiwa kwenye harakati za kwenda kutoa posa kwao, yeye alipata ajira na hivyo kwenda kazini.Akiwa huko mawasiliano yamekuwa ni mazuri tu na sikupata shida wala wasiwasi juu ya penzi letu. Miezi miwili baada ya kulipoti kazini, alinipigia simu huku akilia na kuogopa kilichotokea,ambacho anadai ni shetani amemtokea. Ana mimba, anayodai shetani alimfanya amkubalie mwanaume mmoja walieshinda nae huko siku ya kuriporti kazini. Msababishaji bado hajapata taarifa za mimba hiyo.Anadai bado ananipenda na ANAOMBA RADHI. Mimi bado sijampa msimamo wangu kuhusu hilo.

    Naombeni ushauri wenu wanajamvi, natafakari sana kabla sijatoa maamuzi magumu.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hapa kuna maamuzi magumu tena?
    Yapi?

    No wonder wewe ni mvulana, mwanamme hapa haumizi kichwa.
     
  3. S

    SI unit JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Jaribu kupitia thread flan ipo humu humu MMU ina title "NIOE ALIYEZAA?" unaweza kupata mawili matatu manake kisa kinakaribia kufanana na chako.
    By then, kama mmependana kwa dhati na kama binti ana tabia njema, usiumize kichwa. Tanangaza kikao cha kwanza fasta!
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    sidhani kama kisa hiki kinafanana na kile per se.

    Kile kisa Tegemea kakutana na mwanamke ana mtoto kampenda anataka avute ndani, na yeye ana mtoto aliyeachiwa na mkewe.

    Hapa jamaa ana mchumba, ambaye kajazwa na shetani wakiwa kati kati ya uchumba wao.
    Kwa kifupi, kapigwa tawi tena kavu kavu.

     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Mar 18, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,243
    Trophy Points: 280
    Kwanza ni mvulana, anaitwa 'blauzi'
    Wikiendi njema!
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    duh, nlikuwa sijagundua, bora aitwe sketi.

     
  7. Aggrey86

    Aggrey86 JF-Expert Member

    #7
    Mar 18, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mmmh! Haya mambo haya Sijui kwa nini watu c waaminifu jamani! Pole bwana endelea kusubiri maushauri toka kwa wapendwa! ila hiyo ID yako sasa!
     
  8. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #8
    Mar 18, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    wewe nazani ni msichana-hii stori inaweza kuwa yako-so unataka kujua reaction ya jamaa wako itakuwaje
    huwezi jiita "blauzi" kama wewe si mwanamke
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Mar 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,091
    Trophy Points: 280
    mwambie huyo mwanamke kama 'shetani alimpitia' amshike mkono huyo'shetani' waendelee na safari....

    Miezi miwili tu kakusaliti ingekua mwaka?
     
  10. S

    Song'ito JF-Expert Member

    #10
    Mar 18, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mi siamini kuwa kuna kitu kama shetaki mumpitia mtu...siku hizi naona shetani anasingiziwa kila kitu hata kile ambacho hausiki... huyo aliamua kufanya na itabaki kua hivyo!! nisingependa kutumia maneno mazuri ya kukupa moyo kuwa kila kitu kipo sawa na kaza moyo songa mbele!! ki ukweli kuna tatizo hapo... juilize vipi ukipata nafasi ya masomo nje ya nchi kwa miaka mitano kwa mfano... si utakuta kaolewa na anaishi na mwanaume nyumbani kwako?
    mimi sidhani kama anakufaa maana kama "asubuhi tu imekuwa hivyo...jioni itakuwaje?"
    All in all wewe ndo mwamuzi wa mwisho...sisi tunashauri tu..
     
  11. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #11
    Mar 18, 2012
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Acha masihara blauzi, yaani apo unatafuta ushauri? Kusoma hujui hata picha huoni?
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Mar 18, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,302
    Trophy Points: 280
    ukishajiita 'blauzi'
    utaletewa mpaka wanaume kitandani...
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Mar 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,091
    Trophy Points: 280
    asipoangalia blauzi itageuka 'kikoti'
     
  14. KIKUNGU

    KIKUNGU JF-Expert Member

    #14
    Mar 18, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mungu wangu mbavu zangu jamani.Kongosho jamaniiiiiiii
     
  15. Blackman

    Blackman JF-Expert Member

    #15
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    yaani mtu na digrii mbili anajiita mvulana lo! nadhan huyu ni darasa la pili sio digrii 2
     
  16. M

    MOSHIZZLE Member

    #16
    Mar 18, 2012
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    huu niushauri wangu bila kigugumizi. Hakufaiiiiiiii na mshukuru mungu hukufikia kumuoa achana nae mwambie alale mbele na mume wake mpya tena wakafunge ndoa fasta tu. Piga chini leoleo tena kama unahitaji ushauri. Tena inaonekana unaongozwa na mungu kweli kwasababu umefunguliwa macho uone sasa kama ni kipofu sawa tu. Dunia ya sasa jamani inaenda mwisho imefika hapa? Duh mimi ndiyo hayo tu
     
  17. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #17
    Mar 18, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    hakuna mapenzi ya dhati hapo mkuu, mzembe mwandamizi huyo, ningekuwa mimi ningesitisha mipango ya ndoa na kujenga uhusiano wa kaka na dada.
     
  18. s

    sithole JF-Expert Member

    #18
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 286
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    hakuna shetan wala nn!hapo chukulia asngepata mimba,ungeoa,afu jamaa angendelea makamuz kama kawa!au angepata ngoma na wewe ungekua umeukwaa!cha msingi piga chini angalia mbele!
     
  19. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #19
    Mar 18, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    hahahahahaha mkuu umenichekesha sana.
     
  20. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #20
    Mar 18, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    ushauri wa bure:
    kama wewe ni mwanaume badili Id yako lkn nahisi wewe ni mwanamke.
     
Loading...