Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri kapata c za chemistry na maths the rest ni D

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by The Dude, Feb 8, 2012.

  1. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wadau naomba maoni yenu,kuna dogo anahitaji ushauri..kapata div 4 ya 26,
    Ana C ya basic maths na C ya chemistry the rest ni D!
    What shud his next move be?
     
  2. c

    collezione JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Atafute shule za private ziko nyingi sana siku hizi. Otherwise kama anataka kuja india kusoma pre university awasiliane na mimi +91 9731595412. India shule ziko nyingi na nzuri
     
  3. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Private unahitaji c tatu ye ana mbili..kwa hizo mark huko india anapata pre university?Ni miaka mingapi pre university?Gharama?
    Ok ur noz are noted..but may be u shud pm me ur skype id,it‘s easier n economic friendly on skype
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,839
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Kwa matokeo hayo cmshaur asome comb za sciance,atachemka 2 huko mbelen,otherwise ni bora akasome chuo 2.
     
  5. c

    collezione JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Niandikie email. ktegwa20@gmail.com
     
  6. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2012
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    ili aweze kufanya mtihani wa form six, iwe private au gov. anahitaji credit 3, yaani awe na angalao C tatu. sasa mwandae kwa re-sit moja. lakini anaweza pata nafasi private school anasoma a-level huku ana re-sit, ili mradi anapo ingia form six awe na hiyo C ya tatu
     
  7. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #7
    Feb 9, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    mwingine ana div. 3 point 24 na ana b/maths C, Biology C, Civics C, na kiswahili C, the rest ana D, anaweza akachaguliwa 4m 5 serikalini kweli?
    mfano PCM ana DDC, PCB ana DDC , EGM ana DC na PGM ana DDC
     
  8. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,368
    Likes Received: 1,029
    Trophy Points: 280
    huyu kama ni msichana ataenda PGM lakini PCM ni ngumu kila mtu mwenye ufalu mzuri anataka hiyo.atapata tu watu hawajafaulu kivile,ila anaweza kupata second selection hapo ndipo kuna tatizo.
     
  9. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #9
    Feb 9, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    wakiume, shule ya kata. itabidi nianze michakato ya kumtafutia private.
     
Loading...