Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri juu ya hoja ya Zito ya zao la mkonge

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kalunguine, Feb 10, 2012.

  1. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    pongezi zako kaka kwa kuwasilisha hoja binafsi juu ya zao la mkonge, in the very beggining umeona jinsi serikali inavyotaka leta siasa juu ya hili. ushauri wangu kwako: serikali imeshindwa simamia sera zake, kwenye kilimo tunaona jinsi sera ya kilimo kwanza inavyochechemea, i doubt kama hoja yako itatekelezwa kama ungevyopenda, ushauri wangu kwako ni bora utafute njia mbadala ya kukuza uzalishaji wa zao la mkonge, hata wewe mwenyewe kwa kipato chako waweza onyesha mfano.
     
Loading...