Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri juu ya blogu yangu mpya

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Sniper, Dec 7, 2010.

  1. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ushauri wa blog
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    mimi si mtaalamu sana ila naamini una blog nzuri.

    likes: 1. background color
    2. mpangilio

    disliked: 2. too many 'heavy' graphics therefore slow to load
    2. title pale juu haionekani vizuri ( inathiriwa na mwanga hasa tilting ya screen kwa mimi ninaye tumia lappy

    constructive critisism:
    1. blog lazima ijieleze kikamilifu pale mwazoni inapofunguliwa. nini lengo lake? inaendesha na nani? nk. kwa hii yako sina hakika kama ni kwa ajili ya fnt designs au ubao wa kuonyesha kazi za designers unaowafahamu au wewe ndio huyu lukuxxxxx
    2. je una lengo la kuonesha designs zilizofanyika (ambacho naona ndo unafanya) au kuzungumzia kuhusu graphics designs? trends? new skills? new styles? new tools? etc.
    3. waangaliaji wakishaona unategemea wafanye nini? wakomenti? wanunue? wapakue? je wakiipenda kazi fulani wataoneshaje? etc.

    kazi nzuri ila nikipata kuweka bundle kubwa zaidi basi nitaiangalia tena.
     
  3. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #3
    Dec 9, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    poa
     
  4. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #4
    Dec 9, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kama ni mwanzo itakuwa nzuri gud start!
     
  5. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #5
    Dec 13, 2010
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Hata mimi nimeipenda ila haijielezi pia hizo picha ungeziweka mahala ambapo mtu akizihitaji ana click.huo uwanja ambao ungebaki wazi ndo ungetumia kuitamburisha blogu yako.
     
  6. Simonsica

    Simonsica Member

    #6
    Dec 13, 2010
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 41
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Its nice, av just been lookin' at it now. Great work, ni kuongeza juhudi na kujifunza toka kwa wataalamu zaid. Pia cheki google kwa ajili ya articles zinazo fundisha mbinu za ku blog na ku drive traffic kwenye website au blogsite yako. Upo mbali. My self i know nothing about blogin' ila najarib hvyo hvyo. Waweza icheki yangu pia ni Blög Sicä | Welcome to Blog Sica!!! Labda baadae mda unavyoenda ntajua zaid. Pam0ja
     
  7. Rungu

    Rungu JF-Expert Member

    #7
    Dec 14, 2010
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 3,095
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Kwanza nakupongeza kwa kipaji chako cha graphic design.

    Maoni ya Gurta ni mazuri na kwa kuongezea haraka haraka:

    1. Blog title - Hii ni muhimu sana ukifuatilia misingi ya SEO (Search Engine Optimization). Nikiangalia kwa sasa ni FnT Design. Ningekushauri uongezee kujieleza hapo, kwa mfano FnT Designs - 3D designs, cover, digital and traditional art in Tanzania. Kwa kufanya hivi unakava sehemu kubwa ya biashara yako.

    2. Jaribu kuzipa picha zako majina yanayoeleweka, kwa mfano picha ya chaka chaka umeipa jina la chakachaks.png. Sahihi ingekua yvonne-chaka-chaka.png (this is one of the core optimizing principle, i.e, the use of alt tags in images).

    3. Ukishakamilisha blog tafadhali jitahidi kuirejesta kwenye search engines kama google, yahoo n.k ili iweze kuonekana (kutafutika). Hilo ni duka lako kwa hiyo hutaki liishie vichochoroni!

    Nitaifuatilia blog yako na kutoa ushauri zaidi. Keep up your good work!
     
  8. M

    Mkalimamangi New Member

    #8
    Oct 20, 2016
    Joined: Oct 18, 2016
    Messages: 2
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Check mkalimangi.blogspot.com
     
  9. M

    Mkalimamangi New Member

    #9
    Oct 26, 2016
    Joined: Oct 18, 2016
    Messages: 2
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Nitafute kwa namba 0763398254 kwa habari zaidi (mkalimangi.blogspot.com
     
  10. Mussa2001

    Mussa2001 Member

    #10
    Oct 27, 2016
    Joined: Oct 18, 2016
    Messages: 56
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    Bosz text me though 0746510577
     
Loading...