Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri juu ya bati za kuezekea nyumba

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Albedo, Jun 22, 2011.

  1. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wakuu Salama?

    Naomba mwenye ujuzi wa Bati zipi hasa zinafaa kuezekea Nyumba. Mimi niko Mwanza nataka kuezeka Nyumba sasa watu wengi wamenishauri juu ya Mabati ya Alaf, wengine wamenitajia mabati hata majina yao siyakumbuki. Kimsingi nataka bati zile ambazo zinafanana na zile wanaziita Vigae vya South ila natatizika kwa sababu kuna Version nyingi sana. Ushauri wa Haraka unahitajika maana pesa za Mkopo hazikai

    Natanguliza Shukrani
     
  2. H

    Heri JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2011
    Joined: Aug 28, 2007
    Messages: 236
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Bati nzuri na Decra Tiles. Alaf wanatengeneza mabati ya rangi yenye profile tofauti. Hizio zenye profile ya vigae inaitwa versatile. Profile nyingine ni IT4, IT5, na Maxcover. Inabidi kuwa muangalifu na mabati ya Alaf. Kuna rangi ambazo zinapauka.
     
  3. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2011
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,960
    Likes Received: 1,226
    Trophy Points: 280
    ok...hivi inamaana tangu unatengeneza design ya nyumba yako hukujua ni aina gani ya bati/kigae na aina gani ya rangi unayoitumia mpaka leo unatuomba ushauri???...am worried hukuwashirikisha wataalamu hasa ARCHITECTS ili wakupe hizo specifications na hata perspectives za hiyo nyumba yako kabla haijaanza kujengwa..anyway NEXT TIME USINYWE DAWA KABLA HUJAMWONA DAKTARI AKUSHAURI NA KUKUPATIA TIBA/DAWA SAHIHI KWA UGONJWA WAKO... need i say more?
     
  4. K

    Kituko JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,961
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    Mkuu nyumba zetu za kimaskini,nyumba ya kujenga miaka kumi si na fashion inabadilika kila siku? utakuta mtu anaplan ya bati fulani lakini inatoka design mpya ambayo inakuvutia si unabadilisha tu mkuu

    Muuliza swali nenda Kiboko Kuna Bati nzuri, hazichuji kabisa, Alaf wamebaki na jina tu, lakini kwa misumari nunua ya Alaf ni mizuri zaidi
     
  5. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Asante sana Heri kwa ushauri wako Ukizingatia hizi Nyumba zetu tunazojenga tunatarajia Mabati yaendelee kung'ara for some years kwa sababu uwezo wa ku renovate ni mdogo. Ni rangi gani za Mabati yanayayopauka kwa Mfano mimi napendelea Maruni. Vile vile kuna Mtu amenishauri mabati mengine ya Ando tiles (Roofing ila siyafahamu vyema). Vipi kuhusu hayo Versatiles?

    Asante Ndugu
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Jun 23, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    sasa mkuu,hayo masuala ya pesa za mkopo nani kakuuliza,au ndo masifa yenyewe hayo ka ya chama cha magamba?
     
  7. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Asante kaka
     
  8. m

    motoro New Member

    #8
    Jul 22, 2014
    Joined: May 7, 2014
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    By somebody!
    Akuna swali la kipuuzi ila majibu ya kipuuzi yapo who cares!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #9
    Jul 10, 2015
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Kaka ulishapaua au ulighairi?
     
  10. t

    tO1 Senior Member

    #10
    Jul 10, 2015
    Joined: May 7, 2015
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu mbao unazo mi ni msambazaji itakufanyia kwa bei poa npo Mwanza hapo kwa sasa na mzigo upo....ushauri wa mabati pia utaupata kwa wataalam wangu hapa
     
Loading...