Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri: JK, Peleka Magufuli TAMISEMI akaue mchwa kwa risasi za tembo!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kasheshe, May 4, 2012.

  1. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,595
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ushauri tu.
     
  2. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,859
    Likes Received: 3,085
    Trophy Points: 280
    Kasheshe,

    Ningekuwa mimi ningempandisha cheo A Mwanri naibu waziri TMISEMI sasa.


     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Mwanri panamfaa sana apo!
    ILA APUNGUZE BIT ZA APA NA PALE!
     
  4. F

    FJM JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mwanri ni big mouth tu. Akishaongea mbele ya vyombo vya habari anapotea. Hafuatilii maamuzi yake na ndio sababu madudu yale yale yanajirudia.
     
Loading...