Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri: Jk jiunge na twitter!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Uswe, Apr 26, 2011.

  1. U

    Uswe JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tweeting ni njia inayotumika sana sasa hivi kupeleka ujumbe na kupokea ujumbe kutoka kwa watu, Hapo zamani ilikua ngumu sana kuwasiliana na wanasiasa wakubwa au celebrities lakini sasa, thanks to technology, ni kitu rahisi tu.

    Si lazima kukaa katika PC, with well protected smart phone, Rais wetu anaweza akawa anawasiliana nasi moja kwa moja kupitia twitter, Kama ataamua kufanya hivi hata upotoshaji wa habari utapungua kwa sababu kila mtu atakua na uwezo wa kuingia na kuona kile JK anasema yeye mwenyewe (sio kupitia kwa wasaidizi wake).

    Wapo marais kadhaa wanatumia twitter. Barack Obama amekua akitumia twitter, hii imemsogeza karibu sana na raia wa nchi yake, unapata habari fasta kuliko hata kabla hazijatangazwa na CNN, pia wananchi wanaweza kumwandikia moja kwa moja katika twitter account yake.

    Zamani ilikua ngumu sana kuwasiliana na celebrities mbalimbali lakini leo ni rahisi tu 'ukim-tweet' rio ferdinand, au michael owen, au wayne rooney au Antonio Valencia anapata msg yako moja kwa moja nae anaweza kuku-RT, of course si mara zote unapata RT bse watu wengi wanawafatilia na wanawa-tweet lakini at least unaweza kuwasiliana nao moja kw moja.

    Please our Lovely President join twitter ili tuwe tunapata updates live bila chenga kutoka hapo magogoni

    Ubarikiwe!
     
  2. zacha

    zacha JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2011
    Joined: Feb 28, 2009
    Messages: 372
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    sijui shabiki la Manchester hili........! unataja hao wachezaji ili iweje kwanini usingemtaja Mrisho Ngasa, J.kaseja....
     
  3. U

    Uswe JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kaseja sijamtafuta, Ila ngasa nimemtafuta sana kwenye twitter sijamuona, kama unajua account yake ya twitter nisaidie plz, juma k juma, sina shida nae hata kama unajua address yake, nashukuru lakini hapana :)
     
  4. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Yu[p twitter tayari:
    jmrishokikwete Jakaya Kikwete
    The Official Twitter Account Of H.E.Dr.Jakaya Mrisho Kikwete. The 4th President of The United Republic of Tanzania.
     
  5. U

    Uswe JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    aaaaaaaaaah umeme will getback and check, thanks limbani
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    kuna kipindi niliingia kwenye FB yake nilikuta anashambuliwa vibaya mno utafiri kibaka tu kumbe raisi wa nchi...
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,713
    Trophy Points: 280
    wameifanyia nn tz??
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,713
    Trophy Points: 280
    sema ndio hivyo siji kama anaiupdates
     
  9. Criss

    Criss JF-Expert Member

    #9
    Apr 26, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Ana kipi cha kuwaambia wa TANZANIA hata ajiunge nayo?
    Huyu jamaa hata ajiunge na mitandao tote awe anatuma tu hata sms ya kila tamko lake la siku atajaza muijumbe kwenye cm zetu na hatakua na uwezo wa kuyagusa mahitaji yetu kwa vitendo.
    Kama kutuambia kishatuambia sana kwenye campaign ya mwaka jana na sasa sisi tunahitaji tuone utekelezaji wa vile alivyotuahidi.

    Mshaurini kutenda zaidi na sio kuahidi zaidi.
     
  10. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #10
    Apr 26, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ukiwasiliana na kagame kwenye Twitter una uhakika wa kujibiwa siku hiyohiyo.
     
  11. U

    Uswe JF-Expert Member

    #11
    Apr 26, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    sure kagame yupo juu sana, unajua ndio rais wa kwanza kwa pande zetu kuanzisha e-government, sasa hawa wengine wa karne ya 19 afu bado wanang'ang'ania kuongoza wanatuchelewesha sana
     
  12. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #12
    Apr 26, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,627
    Trophy Points: 280
  13. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #13
    Apr 26, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,068
    Likes Received: 5,266
    Trophy Points: 280
    Kikwete jiunge JF upoate ujumbe mahsusi kwa ajili yako.
     
  14. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #14
    Apr 26, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hahaaaaaa umenichekesha sana mkuu..kwanza computer yenyewe anajua huyu...watakuwa wanamshikia mouse
     
Loading...