Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ushauri jinsi ya kuridhika na mpenzi mmoja.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kajuni, May 8, 2011.

  1. Kajuni

    Kajuni JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2011
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 467
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Wana JF naomba ushauri wenu ni jinsi gani naweza tulia na mpenzi mmoja. Nimejikuta mpaka sasa hivi nina list ya msululu wa wapenzi na ugonjwa huu naona utanipeleka pabaya, ni meisha jaribu warefu, wanene, wembamba, wembamba sana sana, wanene sana, weupe, weusi lakini bado najikuta kila kukicha nikiona kitu kipya napagawa. Jamani naombeni ushauri.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Acha tamaa na jifunze kuuendesha matamanio yako badala ya kuyaacha yenyewe ndo yakuendeshe!!Kua na msururu wa wanawake sio sifa ni kutafuta magonjwa!
     
  3. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Acha umalaya utazunguka bucha zote lkn nyama ni ile ile (zote zinatoa damu na ni nyekundu) sitaki maswali ktk hili
     
  4. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Pepo wa ngono anakusumbua, ukilikwaa gono la mbwa ndio utatia displini
     
  5. t

    tatiana. Member

    #5
    May 8, 2011
    Joined: Mar 20, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana kwa tatizo lako.
    watanzania tumekua tukichukulia kila kitu kua ni simpo na mtu anaamua kufanya na anaweza kuacha. in fact kuna mambo ambayo ni more psychological lakini watu wanaona mtu anafanya makusudi. mambo hayo ni kama uhuni uliokithiri, kukojoa kitandani, kunywa pombe au kuvuta sigara kupitiliza, kushindwa kudumu katika mahusiano, na mengine mengi. Hiyo ni imani potofu na imesababishwa na sisi kutojua kitu kinachoitwa Psychological disorders/ problems. Ninachoweza kukushauri kaka ni kutafuta msaada kwani tatizo lako laweza kua linasababishwa na unconscious mind yako genetically kwa hormones, sexual abuse, traumatic experience, au faulty ya cognition. kwa msaada tuandikie, psychologicalsupport@hotmail.com
     
  6. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Kama alivyosema mdau, wewe ni sexual addict. Unahitaji counselling, sijuhi kama kuna wataalamu Tz wa kurekebisha tabia.

     
  7. m

    mwabaluhi JF-Expert Member

    #7
    May 8, 2011
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Thanx kwa kutoa mwanga katika hili
     
  8. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #8
    May 8, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Tanzania ikiwa na watu 100 kama wewe,tutaendelea sana!
    Wengine walikua wamesha anza kusema "umalaya" duh,...ndo maana watu wanakufa kimya kimya
    coz wakisema wataambiwa vingine!
     
  9. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #9
    May 8, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Jaribu siku moja na wewe wakupe kitu ndio utajua cha moto....... sina jingine umalaya tu huo
     
  10. Kajuni

    Kajuni JF-Expert Member

    #10
    May 8, 2011
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 467
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Kaka nitafanya hivo nashukuru sana kwa ushauri wako madhubuti naona wachangiaji wengine wamenishambulia lakini naona nina tatizo la kisaikologia.
     
  11. Kajuni

    Kajuni JF-Expert Member

    #11
    May 8, 2011
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 467
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Tatizo hili limenitawala mpaka nashindwa kuamini kwamba kuna uwezekano wa kuwa na mtu mmoja! actually i don't believe in monogamy??
     
  12. Kajuni

    Kajuni JF-Expert Member

    #12
    May 8, 2011
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 467
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Speaker nashukuru pia kwa kunipa nguvu kweli nimeamini kwenye msafara wa Mamba na Kenge wamo na ndo ivo nilivo ona hapa kuna wadau wanaichukulia hii hali yangu kama najitakia na wameniukumu kwa mie kuwa muwazi na nimeamua kuweka mambo hadharani nikijua JF kuna watu wanafikiri na watanipa ushauri. Big up Speaker!
     
  13. Kajuni

    Kajuni JF-Expert Member

    #13
    May 8, 2011
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 467
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Inaelekea wewe pia unatatizo kama langu weka wazi tupewe ushauri....mmhhh umejuaje?
     
  14. Kajuni

    Kajuni JF-Expert Member

    #14
    May 8, 2011
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 467
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Sidhani kama ni tamaa nafikiri kuna kitu zaidi ya hapo!
     
  15. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #15
    May 8, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Cha muhimu ni kuandaa maziko yako tuu
     
  16. Kajuni

    Kajuni JF-Expert Member

    #16
    May 8, 2011
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 467
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Maria Roza ninakutamani sana jamani nitakuona vipi?
     
  17. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #17
    May 8, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hee utatamanije dume lenzio :evil::evil:
     
  18. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #18
    May 8, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,988
    Likes Received: 9,631
    Trophy Points: 280
    Mhhhhh! MR ni aje!?

     
  19. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #19
    May 8, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hahaha BAK huyu kiwembe wa nini mie :evil::evil::evil:
     
  20. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #20
    May 8, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    ukishindwa kuwa huyu doctor basi jibu lako liko kwa Yesu peke yake,....wahi haraka sana
     
Loading...