Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri jamani!!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by mponjoly, Oct 5, 2009.

  1. mponjoly

    mponjoly Member

    #1
    Oct 5, 2009
    Joined: Oct 4, 2009
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nina rafiki mtanzania anataka kuanzisha kamradi hapo tanzania!!je ni biashara gani inaweza lipa fresh hapo Tz! ikiwa pesa ya mradi ni kama milion 25 za tz?
     
  2. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2009
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Mponjoly, nobody will help you to think big!
    At best you can do it yourself!
     
  3. O

    Ogah JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,190
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
  4. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2009
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135


    Mwambie aumize kichwa. Business idea ni muhimu sana ikatoka kwake. Yeye ana mawazo ya kufanya nini?

    Kama anataka hela inayokuja kilaini, basi akampe broker, yeye atajua namna ya kuzalisha kwa faida halafu wagawane (isomeke "agawiwe").
     
  5. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #5
    Nov 4, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni-PM nina biashara ya msingi sana ya kumtoa tongotongo za umasikini huyo best wako. Na hiyo 25m zinatosha sana. Ila condition huyo jamaa wako awe Mtu kutoka ng'ambo. Sitaki longolongo za Waswahili, nishachoka nao manake tunawaza kuiba tu. Shiiiiiiiiiiiit!!! Ni-PM mkubwa tufanye kazi
     
  6. M

    Malila JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2009
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
Loading...