Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri jamani

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sir.Chemi, Aug 8, 2012.

  1. S

    Sir.Chemi Member

    #1
    Aug 8, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nina binti ambaye tunapendana ila tatizo ni kwamba dini zetu ni tofauti ambapo mi ni Rc huku yeye ni mpentecoste. Nimejaribu kumshawishi kubadili dini amekataa eti anawaogopa wazazi wake na nafsi yake pia.
    Sasa jamani naombeni ushauri nifanyeje mimi kwa upande wangu siwezi kubadili dini kwa vile nifsi yangu pamoja na familia yangu hawatanielewa!.
     
  2. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    fungeni ndoa mseto rc ama boman
     
  3. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,402
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Duh!
    Pole Sana Mkuu...Hapo Kuna Kkwazo Vlvl Inaonekana Kla M1 Anasmamia Maamuz Na Itkad Zake,Jambo Ambalo Linawasumbua Sana Ktk Mahusiano Yenu
    Kwa Mimi Hali Kama Hyo Ingentokea Ningetengeneza Mazngra Mapema Ya Kumshawish Mpenz Wangu Ya Kuwa Upande Wangu
    Mwanzo 2 Wa Mahusiano ningemuulza Kama Angebadil Din Na Kuwa Upande Wangu Kabla Ha2jaingia Ktk Ndoa

    Mshawish Kwa Kuongea Na Wazaz Wake na Ndugu Waliostaarbka
    Ikshndkana JIVUE!
     
  4. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #4
    Aug 8, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,695
    Likes Received: 1,832
    Trophy Points: 280
    Watu wanabadili kabila, itakua dini???

    Kwanza wote ni Jesus followers, so no problem!!
     
  5. NyotaMalaika

    NyotaMalaika Senior Member

    #5
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 144
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Fungeni ndoa sehemu ambayo itakuwa convenient kwenu wote,.
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Aug 8, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Tatizo lenu hamumjui mnayemuabudu! RC na Pentecost sio dini, ni madhehebu. Na yameibuka kutokana na maono ya watu fulani fulani.

    Achaneni, kila mtu akatafute wa kanisani kwake! Mnajijua hamuwezi kuachia nira ya dini, why dating out of your league?
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Aug 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Utamkuta mtu kakomaa mie bwana ni Mroman catholic wakati sio mroma ni mtanzania!
     
  8. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #8
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Ndio maana ndoa za bomani zikawepo kwa ajili ya watu kama nyie! Unless otherwise msipotezeane mda.
     
  9. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #9
    Aug 8, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Mkuu nimecheka sana hapo kwenye red
     
  10. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #10
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,370
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    Acha uongo wewe, kama ungekuwa RC ungejua kwamba unaruhusiwa kufunga ndoa na mtu wa dini yoyote ile hata kama ni muslim na kila mtu akabaki na dini yake na akaendele kwenda kuabudu anapotaka, kama ni msikitini, pentecoste au jamatini, bila kikwazo chochote.
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Aug 8, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,298
    Likes Received: 3,080
    Trophy Points: 280
    Mnaweza kufunga ndoa yenu katoliki bila wasi...... Na kila mmoja akabaki na dhehebu lake
     
  12. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #12
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kwani mnavutana nini wewe huwezi kubadili kisa wazazi na yeye vile vile,ilobaki bora ujipange upya,tafuta mtakae endana au kabla ya mahusiano umulize kwanza dini yake...
     
  13. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #13
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,776
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    alafu wee bana eti wee waona sawa kutobadili dini na kuwa na msimamo lakini demu anasema nae abaki na dini yake waomba ufanye nini...mwache abaki na dini yake. kama wewe dini ni kitu muhimu sana basi ungeliangalia hilo wakati unaanzisha mahusiano na mwanamke yeyote yule. heshimu imani za watu.
     
  14. S

    Sir.Chemi Member

    #14
    Aug 8, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sawa nitajitahidi kufanya hivyo!
     
  15. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #15
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    [​IMG] By Shark [​IMG]
    Watu wanabadili kabila, itakua dini???

    Kwanza wote ni Jesus followers, so no problem!!



    Mkuu nimecheka sana hapo kwenye red


    hivi siku hizi ata makabila tunaruhusiwa kubadili?
     
  16. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #16
    Aug 8, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    naunga mguu..sore mkono hoja mia kwa mia...
     
  17. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #17
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,827
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Aliemtongoza mwenzie abadilishe dini!
     
  18. Mr. Wise

    Mr. Wise JF-Expert Member

    #18
    Aug 8, 2012
    Joined: Jul 23, 2012
    Messages: 3,465
    Likes Received: 781
    Trophy Points: 280
    Mkuu samahani,we una umri gani?Je unaufahamu wowote kuhusu Mungu na Imani?....alafu ni wapi mnapoweza kusoma imenadikwa mtu ataingia peponi kwa dhehebu lake?
    Angalizo: Dini au dhehebu mtu halisishwi toka kwa wazazi,ndio maana Mungu katika hukumu yake kila mtu atasimama mwenyewe mbele zake wala si na familia yake,kama unavyokufa vile peke yako wala hatujui uendako wakati huo.
    Ushauri: Amosi 3:3 "Je watu wawili waweza kutembea pamoja wasipokua wamepatana?"...ndoa nayo ni safari ya pamoja...tatizo wote mnaamini lakini hamkijui vizuri mnachokiamiani,Uyo binti kweli ni mpentecoste????
    Mwisho:Kaeni chini wote someni maandiko vizuri,humo mtaujua ukweli na wote mtaamua kimoja,msikimbilie bomani maana bado kiimani mtakuja kuyumbishana sababa hamkupatana kimoja,pili mtakosa baraka za Muumba
    God brought salvation and not Denomination.
     
  19. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #19
    Aug 8, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,027
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    Mkuu hiyo mbona simpo,akusindikize mkafunge ndoa Rc,then siku za ibada kila mtu akaabudu kanisani kwao.mimi ni morovian,wife rc,tulifunga ndoa rc na tuna watoto wawili.wote wamebatizwa morovian,and life goes on.
     
  20. Little Angel

    Little Angel JF-Expert Member

    #20
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    yo right. after all wote wakristo. mi nna rafiki yangu msabato ameolewa na mkatoliki and they are very very happy kwenye maisha yenu. wakae chini waamue nn wafanye.
     
Loading...