Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri jamani unahitajika hapa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by TIQO, Jun 16, 2012.

  1. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Mara ya kwanza nakuja kuuliza nipate uzoefu wa wadau! Nina mpenzi wangu na huwa tunafanya mapenzi mara kwa mara. Yaani haipiti mwezi au miezi miwili bila kufanya. Lakini hapa Juzi kati kama kawaida yetu japo kimepita kipindi kirefu kidogo tangu tukutane nimeshangaa amebadili kilio au tuseme ule muhamaniko anaokuwa nao wakati tunafanya mapenzi. Huwa nimezoea "dia dia ahh! ooh! Asante,Am sorry Am sorry ooh dia dia! endelea hapo hapo! Am sorry Am sorry". Hayo ndio maneno huwa nimeyazoea tukiwa tunakong'oli. Lakini Juzi nimesikia hakuna dia dia ila Mpenzi wangu mara ikikolea anasema nsamehe mume wangu nanilipokuwa naendelea kukong'oli kunawakati akasema ooh Mpenzi wangu umepata hizi nguvu za ziada ooh Mume wangu na kuendelea. Nnachojiuliza maneno mume na mpenzi hajawahi kunitamkia wakati tunasex huwa ni dia tu. Sasa hayo katoa wapi?. Na pili kusema mbona leo nna nguvu za ziada nimetoa wapi wakati tunasex anatamka hayo maneno Yamenistua sana, ndio maana nataka kupata ushauri je ni kawaida ama kuna mtu mwingine wana mahusiano ambao wameahidiana kuoana kiasi kwamba wanaitana mume na mke?. Na je huenda labda huyo anayemuita mume au mpenzi wake hana nguvu kama zangu ndio mana akajisahau akasema nimetoa wapi nguvu za ziada?.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    C ungemuuliza mhusika kwanza?
     
  3. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Mmh... Pengine kapata kitchen party mitaa ya kati ndo maana kabadilika style yake,usichukulie kila kitu negative ndugu...ungemuuliza tu kimahaba na angekujibu.
     
  4. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Kinacho sikitisha ameanza gafla bin vuu hata tabia kubadilika huwa zinaanza taratibu jamani
     
  5. kirumonjeta

    kirumonjeta JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 2,605
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Hiyo ni dalili kuwa huko peke yako bro!!!!kava huvai ile kitu basi anza kuchukua hatua
     
  6. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,251
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Ndugu mapenzi hayataki akili nyingi kuyatafakari coz utajitia walakini moyoni kama unahisi kamapata mshefa mwingine utajua tu achana na hizo negative interpretation utajikuta unacomplicate kila kitu na hata kukupelekea kupoteza nyege zako zinazokufanya uinjoyi love na mwenzio.NILIKUWA NA UGONJWA KAMA WAKO ILA NIMESHAUZIKA CHINI COZ NAAMINI KAMA NAFANYIWA USHENZI NA GIRL WANGU NTAKUJA KUONA TU NDO HAPO MAAMUZI MAGUMU NTAFANYA NA SIO KUENDESHWA NA HISIA NA AKILI.
     
  7. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #7
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Mhhh, hapo kuna uwalakini sababu kitendo cha kusema hizi nguvu umeto wapi inamaana amekutana na pulling tofauti na ya kawaida, kama amezoea mark 2 akikutana na fuso lazima ashangae, ila kaa naye chini umuulize kwa utaratibu
     
  8. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #8
    Jun 16, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    unaliwa vyako mkuu! ukiona manyoya..ujue.......!!!!
     
  9. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #9
    Jun 16, 2012
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hiyo mbona iko poa tu.... una do the needful ha ha!
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Jun 16, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,121
    Trophy Points: 280
    mfano;- kama mnafanya kifo cha mende kila siku, siku akikwambia mfanye chuma mboga utajiuliza kajifunzia wapi?

    Kwanza ule utamu unapokuja flava zipo tofauti, inaelekea siku hiyo umejituma kuliko siju zingine zote.... Au umemgusa kuliko siku zote? Au ndo umeipata ile g spot kiuhakika?

    Jiamini, muamini
     
  11. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #11
    Jun 16, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Usiwe na shaka inaonyesha anakupandisha daraja na ndio akakupa umume badala ya udia tu. Hilo la nguvu si unaona mlio unabadilika? Bila shaka nguvu zinazidi siku hizi.
     
  12. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #12
    Jun 16, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Wewe hupendi mabadiliko....same thing over and over again its boring and very predictable. Hiyo ya nguvu maybe ametaka kukupagawisha.
     
  13. data

    data JF-Expert Member

    #13
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,665
    Likes Received: 1,552
    Trophy Points: 280
    em muulize yeye kwanza..?
     
  14. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #14
    Jun 16, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    mbona hayo ni kawaida,siku utaitwa dear,baadae utaitwa mume.hapo kama umepandishwa daraja.kwani mume ana daraja lake,ni maneno tu kwake utamu umekolea
     
  15. N

    Neylu JF-Expert Member

    #15
    Jun 16, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Jamani lazima kuwe na mabadiliko kwenye suala zima la mapenzi, mtu lazima uwe mbunifu ili penzi liboreke..Sasa wewe unataka kila siku mambo yale yale... Ukibadilishiwa kidogo wasiwasi unakupata...Punguza presha kaka..!
     
  16. dfreym

    dfreym JF-Expert Member

    #16
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    ukiona manyoya................
     
Loading...